ipod


O

oldonyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
553
Likes
1
Points
35
O

oldonyo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
553 1 35
wanajamvi nimenunua ipod inaitwa aigo screen touch ila nilipoanza kuichaji kwa kutumia laptop ikaingiliwa na virus na sasa haiwaki wala haingizi moto sasa nifanyeje kwa mwenye utaalam naomba msaada.
 
Lonestriker

Lonestriker

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
640
Likes
5
Points
35
Lonestriker

Lonestriker

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
640 5 35
Kama haiwaki kabisa basi sidhani kama ni virus,sana sana itakuwa ni suala la moto.Hapo muone fundi wa umeme kwanza.Kuna kitu kimeungua(probably).
 
pitbull

pitbull

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2011
Messages
579
Likes
88
Points
45
pitbull

pitbull

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2011
579 88 45
kwani unatumia moto gani kama ni mkaa hebu jaribu kuni
 
O

oldonyo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
553
Likes
1
Points
35
O

oldonyo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
553 1 35
Kama haiwaki kabisa basi sidhani kama ni virus,sana sana itakuwa ni suala la moto.Hapo muone fundi wa umeme kwanza.Kuna kitu kimeungua(probably).
kwaiyo inabidi nikacheki system nzima ya power supply au?
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
122
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 122 0
wanajamvi nimenunua ipod inaitwa aigo screen touch ila nilipoanza kuichaji kwa kutumia laptop ikaingiliwa na virus na sasa haiwaki wala haingizi moto sasa nifanyeje kwa mwenye utaalam naomba msaada.
Mh, sijawahi kuskia hiyo kitu; au ndy kaja nayo yule CEO mpya wa Apple?
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
122
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 122 0
That sounds like sub-standard Chinese sh*t!! If thats the case, itupe tu kaka ununue nyingine!
 
Mchana

Mchana

Senior Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
184
Likes
6
Points
35
Mchana

Mchana

Senior Member
Joined Sep 27, 2007
184 6 35
Pitbul na amoeba hapo juu mmmevunja mbavu zangul. Nimecheka hadi basi!!ukweli hakuna ipod ya aina hiyo kutoka apple.
Hiyo brother sidhani kama tunaweza kukupa msaada basing on ipod za apple
 
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,481
Likes
37
Points
145
Eng. Y. Bihagaze

Eng. Y. Bihagaze

Verified Member
Joined Sep 8, 2011
1,481 37 145
hadi boom liishe..
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,880
Likes
81
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,880 81 145
Ikipona uwe unatumia charger yake orignal kuchaji inaonekang hiyo charger ya laptop inatoa output kubwa sana.
 
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
2,230
Likes
900
Points
280
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
2,230 900 280
Ni chinese mp3 player.ni kweli zipo weak na virus attacks.kwenye net zipo free repair software just google utazipata.
 
nxon

nxon

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2011
Messages
1,162
Likes
102
Points
160
nxon

nxon

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2011
1,162 102 160
jaribu ku update software yake uone
 
P

Paul S.S

Verified Member
Joined
Aug 27, 2009
Messages
5,934
Likes
303
Points
180
P

Paul S.S

Verified Member
Joined Aug 27, 2009
5,934 303 180
wanajamvi nimenunua ipod inaitwa aigo screen touch ila nilipoanza kuichaji kwa kutumia laptop ikaingiliwa na virus na sasa haiwaki wala haingizi moto sasa nifanyeje kwa mwenye utaalam naomba msaada.
Mkuu hiyo inawezekana kabisa ni mchina, mp3 player
Kama uliuziwa kwa bei ya ipod umepigwa, kabahatishe kwa mafundi kama wanaweza tengeneza na ikipona tumia chaja yake tu
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,307
Likes
815
Points
280
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,307 815 280
iPod ni brand name ya mp3 player za Apple, nadhani unamaanisha umenunua Mp3 Player ya Aigo Screen Touch. Mimi nadhani imekufa tu hiyo maana virus isingeizuia kupata charge na anyway ni zigumu virus ya Windows kuinfect mp3 player.
 
Cestus

Cestus

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
1,000
Likes
5
Points
0
Cestus

Cestus

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
1,000 5 0
iPod ni brand name ya mp3 player za Apple, nadhani unamaanisha umenunua Mp3 Player ya Aigo Screen Touch. Mimi nadhani imekufa tu hiyo maana virus isingeizuia kupata charge na anyway ni zigumu virus ya Windows kuinfect mp3 player.
Kang watu wanajua kuchanganya sana hyo mambo...mtu ana kaMP3 cha 512MB anakaita ipod...thats why watu weng wanauziwa vitu ambavyo sio...tuwe makhn jamani.
 

Forum statistics

Threads 1,236,854
Members 475,301
Posts 29,269,850