IPO Siku...


D

Dopas

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2010
Messages
1,151
Likes
18
Points
135
D

Dopas

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2010
1,151 18 135
Ujumbe kwa mganga njaa kwa magamba... ajue mambo mawili...
La kwanza ujue kuwa hilo lina mwisho wake...ipo siku mtapata mateso haya haya kutoka kwa hao mabosi wenu...ccm.. ipo siku nanyi mtavunjwa miguu nna nyinyi mkichokwa kwa umbea na unafiki wenu.....il hali mnaona wazi mateso watesekanayo watanzania wengi kwa ujumla.
La pili ujue kuwa watanzania wengi wanateseka kwa sababu yenu waganga njaa... wanafiki.. msiotaka mtanzania ajinasue kutoka dimbi la hali ngumu na umaskini... kwa sababu tu ninyi mnashiba sasa...ipo siku sio tu mtasikia njaa, bali mtakufa kwa njaa na kiu kwa kosa lenu la kuwakumbatia magamba, il hali mnajua wazi hawataleta nafuu yoyote kwa mtanzania.... ipo hiyo siku...usiombe hiyo siku ikufikie kabla ukombozi wa Tanzania haujafika...
 
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2012
Messages
3,814
Likes
36
Points
145
Dr.Mo

Dr.Mo

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2012
3,814 36 145
Mkuu mi nasikitika kuna vijana wao humu jamvini walikua wanafurahia watu kufa kwa mabomu arusha...inasikitisha sana
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,181
Likes
55,780
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,181 55,780 280
Tena siku yenyewe wala haiko mbali , watalia na Kusaga Meno , wanachotakiwa kujua ni kwamba Viongozi wao wana viza mkononi , maana wamejipanga kukimbia nchi ! Hata hivyo tunazo Antenna kwenye kila mlango wa kutokea , itafahamika tu , STAY TUNED !
 
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
31
Points
135
M

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 31 135
Mungu awalaani wanafiki wote maana anawajua kutoka mioyoni mwao.
 

Forum statistics

Threads 1,275,071
Members 490,894
Posts 30,532,077