ipi ni web browser nzujri kwa computer?


M

mysterio

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
1,704
Likes
1,888
Points
280
M

mysterio

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
1,704 1,888 280
Ungeeleza unatumia OS ipi, ungepata jibu sahihi. mimi natumia:
IOS -Safari
Windows - Google Chrome
Ubuntu - Mozilla Firefox
 
GANG MO

GANG MO

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
1,282
Likes
1,259
Points
280
GANG MO

GANG MO

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2016
1,282 1,259 280
Ungeeleza unatumia OS ipi, ungepata jibu sahihi. mimi natumia:
IOS -Safari
Windows - Google Chrome
Ubuntu - Mozilla Firefox
natumia window. kwanini chrome?
 
Siafu na Manga

Siafu na Manga

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2013
Messages
2,485
Likes
7,841
Points
280
Siafu na Manga

Siafu na Manga

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2013
2,485 7,841 280
ebana mimi chrome huwa inanikera ina shutdown yenyewe tu bora hata mozila au opera
 
M

mysterio

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
1,704
Likes
1,888
Points
280
M

mysterio

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
1,704 1,888 280
natumia window. kwanini chrome?
I find it friendly, napata kila kila kitu ninachokitaka kwenye browser kwa urahisi kwenye windows, japo muda mwingi nipo kwenye IOS
 
GANG MO

GANG MO

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
1,282
Likes
1,259
Points
280
GANG MO

GANG MO

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2016
1,282 1,259 280
I find it friendly, napata kila kila kitu ninachokitaka kwenye browser kwa urahisi kwenye windows, japo muda mwingi nipo kwenye IOS
ahsante sana. ngoja niendele kusubili maon ya wadau wengine
 
Punnisher

Punnisher

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2014
Messages
709
Likes
506
Points
180
Punnisher

Punnisher

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2014
709 506 180
ungesema pia unatumia windows ngapi kama ni window 10 microsoft edge inawakimbiza wengine wote.......nyingine ni opera neon.....
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
19,095
Likes
8,827
Points
280
Age
29
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
19,095 8,827 280
mkuu inategemea na matumizi ila kwa power user nafkiri mozilla ni nzuri zaidi hasa power user wa nchi za dunia ya tatu, sababu vile vitu vya kichakachuzi kama vile extension za kudownload video, za kujificha (tor), za kufanyia tunneling, etc vinapatikana zaidi kwenye firefox.

chrome yenyewe pamoja na opera na browser nyengine za webkit naona ni nzuri kwa average user zina speed sana ila ni nzito pia kwenye ulaji ram.

edge na internet explorer zinakaa sana na charge, zina security zaidi na ni nyepesi pia edge ni touch optimized hivyo zinafaa zaidi kwenye tablet za windows, 2 in 1 na wale wanaokaa mbali na chaji. pia kwenye enterprise wanazitumia.
 
Punnisher

Punnisher

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2014
Messages
709
Likes
506
Points
180
Punnisher

Punnisher

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2014
709 506 180
mkuu inategemea na matumizi ila kwa power user nafkiri mozilla ni nzuri zaidi hasa power user wa nchi za dunia ya tatu, sababu vile vitu vya kichakachuzi kama vile extension za kudownload video, za kujificha (tor), za kufanyia tunneling, etc vinapatikana zaidi kwenye firefox.

chrome yenyewe pamoja na opera na browser nyengine za webkit naona ni nzuri kwa average user zina speed sana ila ni nzito pia kwenye ulaji ram.

edge na internet explorer zinakaa sana na charge, zina security zaidi na ni nyepesi pia edge ni touch optimized hivyo zinafaa zaidi kwenye tablet za windows, 2 in 1 na wale wanaokaa mbali na chaji. pia kwenye enterprise wanazitumia.
exactly
 
GANG MO

GANG MO

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
1,282
Likes
1,259
Points
280
GANG MO

GANG MO

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2016
1,282 1,259 280
mkuu inategemea na matumizi ila kwa power user nafkiri mozilla ni nzuri zaidi hasa power user wa nchi za dunia ya tatu, sababu vile vitu vya kichakachuzi kama vile extension za kudownload video, za kujificha (tor), za kufanyia tunneling, etc vinapatikana zaidi kwenye firefox.

chrome yenyewe pamoja na opera na browser nyengine za webkit naona ni nzuri kwa average user zina speed sana ila ni nzito pia kwenye ulaji ram.

edge na internet explorer zinakaa sana na charge, zina security zaidi na ni nyepesi pia edge ni touch optimized hivyo zinafaa zaidi kwenye tablet za windows, 2 in 1 na wale wanaokaa mbali na chaji. pia kwenye enterprise wanazitumia.
ahsante sana cheaf.be blessed
 

Forum statistics

Threads 1,214,284
Members 462,650
Posts 28,507,623