Ipi ni receiver bora ya FTA kwa sasa?

Ilisolokobwe

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,763
Points
1,500

Ilisolokobwe

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,763 1,500
tangu 2013 natumia str4922 hadi sasa sijaona tatizo lake, zimekuja rcv nyingi za kichina eti ni autorolling lakini mfano siku hizi hakuna chanel tena za mpira. hizo dikoda zinabaki kuwa mapambo. str4922 aka mnyama ni baba lao
Habari wakuu!

Nahitaji kupata FTA channels. Interest yangu ni news, documentaries, music na local channels. Ipi ni receiver bora kwa matumizi haya kwa sasa? Wapi naweza kupata?
Sent using Jamii Forums mobile app
 

deo paul555

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2018
Messages
1,248
Points
1,500

deo paul555

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2018
1,248 1,500
Mkuu dekoda hiyo local Chanel unapata ngapi? Ni cband au Ku band inabidi?
tangu 2013 natumia str4922 hadi sasa sijaona tatizo lake, zimekuja rcv nyingi za kichina eti ni autorolling lakini mfano siku hizi hakuna chanel tena za mpira. hizo dikoda zinabaki kuwa mapambo. str4922 aka mnyama ni baba lao

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 

msigazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2017
Messages
410
Points
500

msigazi

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2017
410 500

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
12,175
Points
2,000

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
12,175 2,000

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
12,175
Points
2,000

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
12,175 2,000
Ndugu fundi, mie nina Qsat 26G maisha yanasonga. Nina dish 2 moja futi 6 (local content) na nyingine futi 8 (international news). Roho kwatuuuuu.
tangu 2013 natumia str4922 hadi sasa sijaona tatizo lake, zimekuja rcv nyingi za kichina eti ni autorolling lakini mfano siku hizi hakuna chanel tena za mpira. hizo dikoda zinabaki kuwa mapambo. str4922 aka mnyama ni baba lao

Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
 

deo paul555

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2018
Messages
1,248
Points
1,500

deo paul555

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2018
1,248 1,500

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
12,175
Points
2,000

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
12,175 2,000

deo paul555

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2018
Messages
1,248
Points
1,500

deo paul555

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2018
1,248 1,500
Nilizotaja hapo juu ziko katika c band. Pili, hakuna solution ya kudumu kwa tatizo la rain fade kwa madish madogo inaponyesha mvua. Mawimbi ya KU sio imara katika kukabiliana na mvua kama ilivyo kwa c band.

Sent using Jamii Forums mobile app
Ahsante sana,hiyo dekoda masafa wakibadiri inabidi nimuite fundi tena arekebishe?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,389,657
Members 527,997
Posts 34,031,342
Top