Kama hamfuati sheria mnataka msifiwe tu??Mambo hayo Mama hataki!!!
Bwana phares tulia ndugu yangu
Kama hamfuati sheria mnataka msifiwe tu??Mambo hayo Mama hataki!!!
Ndugu phares futa hiyo identity yako hapo juu itakuletea shida ooops Echolima
Ndugu phares futa hiyo identity yako hapo juu itakuletea shida ooops Echolima
Basi fanya hizp settings kama unao uwezo huo .Hii haihitaji fundi just settings tu!!!
Mbona una jina zuri tu,kwanini ujiite echolima?Toka wiki iliyopita simu inaniletea Manyanga haya je kuna yeyote anaweza nisaidia kutatua?View attachment 1742552
Kumbuka umesema toka wiki iliyopita simu imekuletea manyanga bwana pharesSiwezi futa maana hiyo simu si yangu nimeletewa tu Jamaa anataka kulipia app imemgomea nami niliposhindwa nikaja kwa wadau.Hivyo siwezi badili chochote hapo!!
Mbona una jina zuri tu,kwanini ujiite echolima?
Kumbuka umesema toka wiki iliyopita simu imekuletea manyanga bwana phares
Hivyo hiyo ni simu yako sio ya jamaa
Hivi Ubinadamu siku hizi umeenda wapi watu wanafikiria kufunga watu tu!!!
Mbona una jina zuri tu,kwanini ujiite echolima?
Kumbuka umesema toka wiki iliyopita simu imekuletea manyanga bwana phares
Hivyo hiyo ni simu yako sio ya jamaa
Case gani?