Iphone 6s plus inauzwa

Iphone 6s plus inauzwa

Snowden E

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2018
Posts
1,709
Reaction score
3,026
Ni used.
Ni salama (sio ya wizi)
Bei ni Tsh 350,000/= tu
Njoo in box.

255718555581_status_c0513529e35d41cba31b79171c6a324e.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu weka namba za simu basi tukutafute maana PM hujibu
 
betry health vipi mbna hujasema ishu za kutembea na USB zishaptwa na wakati
 
tatizo la iphone ni kwenye upande wa chaji.
yani kama ni gari basi ingekuwa ni v8
 
Back
Top Bottom