Iphone 6s plus haingizi chaji

Iphone 6s plus haingizi chaji

Nilikuwa na simu kama hiyo tatizo ilikuwa ni kutokuingiza chaji kumbe kwa ndani kulikuwa na uchafu jamaa akachukua kama sindano akaanza kutoa ule uchafu kwenye sehemu ya chaja baada ya kuchomeka chaji ikafanya kazi vzr tu
 
Nilikuwa na simu kama hiyo tatizo ilikuwa ni kutokuingiza chaji kumbe kwa ndani kulikuwa na uchafu jamaa akachukua kama sindano akaanza kutoa ule uchafu kwenye sehemu ya chaja baada ya kuchomeka chaji ikafanya kazi vzr tu
mimi yangu inaingiza ila haiongezeki

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom