Lusungo
JF-Expert Member
- Jan 4, 2014
- 29,522
- 42,659
Nilinunua mpya 1.4M ni water proof na huwezi ilinganisha na takataka za mleta madaumesema una tumia S8 si ndio. naomba kujua ulinunua mpya au na pia vipi kuhusu swala la water proof
Nilinunua mpya 1.4M ni water proof na huwezi ilinganisha na takataka za mleta madaumesema una tumia S8 si ndio. naomba kujua ulinunua mpya au na pia vipi kuhusu swala la water proof
hahahahahahahaahhaahahahahaahahhah safi sanaNilinunua mpya 1.4M ni water proof na huwezi ilinganisha na takataka za mleta mada
Daah Bro shida kila ki2 mmezoea open dialogue sijui mada,,m sijaleta mada m nimekuja kutafuta vichwa we ni mjanja na unaona feki kausha,,sio mambo ya kushoboka mwanaume akiwa anatafuta hela.Nilinunua mpya 1.4M ni water proof na huwezi ilinganisha na takataka za mleta mada
Haah shida yote ya nn pale juu kwenye thread nlikosea badala ya kuandika 6s plus nkaandika 6 plus ,,that’s it na kwenye maelezo hapo nimeeleza kuhusu bei mpk imefika 800kHaya yote uloandika yanahusiana nini na nilichoandika? Huwezi muuzia mtu IPhone 6 plus used tena finger print failure kwa 800 huo ni wizi!!
Halafu unaandika ki kike mno kama we ni ME basi wana kupindua pindua