[emoji1] [emoji1] [emoji1] Matatizo ya simu yapo Kwa kila aina ya simu zinatifautiana tu kila moja na tatizo lake.Kama Mimi natumia techno w4 unaenda mwaka wa pili bado nikama mpya inafanya kazi safi ila sio kila tecno ni sawa na hii ukibahatika kupata simu kampuni yoyote ukikupa ufanisi mzuri shukuru but kila simu na changa moto zakeDuuh hata wazee wa iPhone mnalia tena? Nilidhani ukiwa na iPhone shida za cm kwisha
Saanyingine uwelewa wakutumia simu kama inavyotakiwa pia unachangia labda kuna mahala umeingia ndo mana iko hivyo.Watuwengi wanaponda simu fulani sio nzuri kumbe yeye ndo ajui matumizi pole sana ngoja wataalamu wa iPhone wakusaidie.Wakuu Kwema nahitaji msaada wa haraka simu yangu iphone 5c inaseaching tuu japokua sim card iko poa nimejaribu kubadilisha sim card tatizo bado lipo hata nikitoa sim card bado tuu ni searching.... tuuView attachment 771849
Mkuu io ya kwanza imefail aiseJaribu kuhard reset.. Zima simu halafu hold home button na power button hadi iwake.
Isipoleta fanya kureinstall au upgrade Ios tatizo litakuwa solved.
Haijaaliishi kama ilikuwa locked, inawezekana imedondoshwa ndani ya simu kuna cable ya antenna ambayo inaunga na motherboard, inawezekana kuwa imechomoka. kwanza jaribu kufanya Networ reset ukiona bado, kuna big chance ni hio antennaHapo kwenye kudondoka nahisi coz nilimkuta nayo mtoto but ilikua LOCKED