Ipe neno picha ya leo

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,379
2,000
IPE NENO PICHA YA LEO.jpg
 

CONTROLA

JF-Expert Member
Sep 15, 2019
5,229
2,000
Halafu akiamka atanipgia simu anambie "baby nimekuota nilivyolala"

unalala unapitiwa na mamende halafu unaniota mimi mxieeeew....
 

Khantwe

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
53,748
2,000
Hahaha, aisee niliuona nikapuuza nikapita zangu kucheck nyuzi zingine kumbe ule una mambo mazito yakhee

Ila pale Hamna kitu...CHAI kama chai zingine tu.

Trust me
Khaa eti chai, au unajipa moyo kwa vile una hofu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Similar Discussions

Top Bottom