• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Ipe maneno picha hii

Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
17,604
Points
2,000
Zamaulid

Zamaulid

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
17,604 2,000
mmmh!kweli pombe si chai!!!
 
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,386
Points
2,000
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,386 2,000
Tukipata pesa mamoko tunakulaga!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
47,297
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
47,297 2,000
Mungu apishile mbali huyo mkaka asije kuliwa witi wake
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,459
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,459 1,250
mwanaume kaficha 0713....yake ila abiria chunga mzigo wako kwa kumshika mkewe
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
53,065
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
53,065 2,000
"Dushelele ya njemba yaenda winga akiwa usingizini na mke wa mtu"...hiyo ndiyo title yangu
 
P

pilau

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
1,580
Points
1,225
P

pilau

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2012
1,580 1,225
............. EEEEE BWANAE....... huyu mama ni muuza gongo... na huyu jamaa ni mteja wake lakini leo kapata pesa ndipo akaamua kumlazimisha mama muuza kwamba leo wanywe wote......walikubaliana wanywe kidogo kidogo...... ikiwezekana debe zima! ... wameanza tangia saa tatu asubuhi...... na saa hizi ni saa 3:30 usiku... jamaa alikuwa anamvuta waondoke wakaishia kupiga usingizi......... ngoja mvua inyeshe kaubaridi katawaamsha........
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,229
Points
1,500
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,229 1,500
Wanaonekana kuwa na maisha ya kawaida ya kuweza timiza shida zao kwa pamoja. Kitendo cha pozi hio kama wamelewa pamoja ina ashiria wapo pamoja kwa kila jambo, ni marafiki zaidi ya wapenzi, na wapendana kwa dhati... Hii kama ni kapo kweli ndio zile ambazo hawaachanagi, maana wakiachana kukuta mwingine wanae endana kama huyo inakuwa mtihani. Wao maisha ni jinsi unavyoamua kuyachukulia mwenyewe... Na kama vile wanasema tumeridhika na Life is good.
 
Kaitampunu

Kaitampunu

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
1,846
Points
1,250
Kaitampunu

Kaitampunu

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
1,846 1,250
Wana show love hata baada ya bwiii.
 
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
3,861
Points
2,000
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
3,861 2,000
Yaani ka nasikia wanavoongea yale matamshi ya kilevi hadi walivoangukia hapo
 
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2008
Messages
7,715
Points
1,225
N

Ngekewa

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2008
7,715 1,225
Pamoja hadi kifo kiwatenganishe!
 
Thread starter Similar threads Forum Replies Date
MziziMkavu Jamii Photos 11
Mkokaa Jamii Photos 42
MziziMkavu Jamii Photos 8
Tulimumu Jamii Photos 25
Mchochezi Jamii Photos 19

Forum statistics

Threads 1,404,931
Members 531,842
Posts 34,472,119
Top