Ipe maneno matatu katuni hii

Cicadulina

JF-Expert Member
Sep 8, 2015
841
1,000
1599812826181.png
 

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Oct 26, 2018
13,884
2,000
hawa ni wale wagombea wa Chadema waliokatwa CCM wakajua wameshinda Ghafla wamerudu kwenye kinyang'anyiro:p:p:p
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom