KakaKiiza Platinum Member Joined Feb 16, 2010 Posts 11,952 Reaction score 9,468 Nov 10, 2011 #1 Maana hapa hata Michel anaonekana kushangaa pamojana Oprah!!Hapa Obama mimi sija muelewa au????
N NnyaMbwate JF-Expert Member Joined Nov 3, 2010 Posts 1,678 Reaction score 1,204 Nov 10, 2011 #2 Acha kudhania unachofikiria!
ENZO JF-Expert Member Joined Sep 30, 2010 Posts 4,248 Reaction score 1,745 Nov 11, 2011 #3 Mi mwenyewe nashangaa!!! kumbe OBAMA anatabia za DAVID CAMEROON!!
O oldonyo JF-Expert Member Joined Aug 11, 2011 Posts 549 Reaction score 87 Nov 11, 2011 #4 Mhm napita tu.
Kwisimla JF-Expert Member Joined Apr 15, 2011 Posts 203 Reaction score 112 Nov 11, 2011 #5 Mh! hii yaweza kuwa ni kazi ya photoshop
KakaKiiza Platinum Member Joined Feb 16, 2010 Posts 11,952 Reaction score 9,468 Nov 12, 2011 Thread starter #6 Kwisimla said: Mh! hii yaweza kuwa ni kazi ya photoshop Click to expand... Wajuzi wa hizi photoshop tuelezeni je kuna maujanja yametendeka au ni camera ilimnasa??
Kwisimla said: Mh! hii yaweza kuwa ni kazi ya photoshop Click to expand... Wajuzi wa hizi photoshop tuelezeni je kuna maujanja yametendeka au ni camera ilimnasa??
sili JF-Expert Member Joined Nov 10, 2011 Posts 291 Reaction score 143 Nov 14, 2011 #7 Hii si kweli kabisa adobe Photoshop application imefanyika hapa! Tungekuwa tumesikia hata tetesii
Ndallo JF-Expert Member Joined Oct 1, 2010 Posts 7,621 Reaction score 4,312 Nov 14, 2011 #8 Teknologia ya picha sasa hivi iko juu sana! Kuna jamaa alipelekewa picha yake akiwa amelewa huku amejinyea kumbe ni picha ya kutengenezwa kwenye Computer!
Teknologia ya picha sasa hivi iko juu sana! Kuna jamaa alipelekewa picha yake akiwa amelewa huku amejinyea kumbe ni picha ya kutengenezwa kwenye Computer!
Zamaulid Platinum Member Joined May 25, 2009 Posts 20,240 Reaction score 16,605 Nov 14, 2011 #9 mmmh!hata huyu?!
KOKUTONA JF-Expert Member Joined Jan 29, 2011 Posts 8,651 Reaction score 6,110 Nov 14, 2011 #10 technologia inatupeleka pabaya. lol