Ipe jina picha hii

KAKA A TAIFA

JF-Expert Member
Apr 27, 2011
566
80
2011-09-22T191127Z_01_SRE125_RTRIDSP_3_ITALY-FASHION.jpg
 

Capitano

JF-Expert Member
Apr 7, 2011
1,959
1,545
Nchi fulani huko mbele mbele, Wabongo watu wa aina hii tulikuwa tunawaita MACHAFUCHAFU.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom