iPad

iPad

Mkuu ipo tatizo inataka uscan kwakutumia cm nyingine naukitumia cm nyingine manukau mnashea whatsapp ndo tatizo
Mmh hapo kwenye kuscan kwa kutumia simu nyingine sijajua kabisa...

Ngoja wajuzi zaidi waje...
 
Mmh hapo kwenye kuscan kwa kutumia simu nyingine sijajua kabisa...

Ngoja wajuzi zaidi waje...

Inataka u scan kwa kuwa iPad unayotumia ni Wi-Fi only haitumii sim card(line ya simu).
Kama ungekuwa na iPad inayotumia sim card isingekwambia u scan barcode.
Namba ya simu ndio utambulisho wako hivyo lazima iwe na link ya namba ya simu.
Whatspad

Unachotaka kufanya ni sawa na kuwa na account ya viber bila kuwa namba ya simu.
 
Mkuu ipo tatizo inataka uscan kwakutumia cm nyingine naukitumia cm nyingine mnakuwa mnashea whatsapp ndo tatizo
Inataka u scan kwa kuwa iPad unayotumia ni Wi-Fi only haitumii sim card(line ya simu).
Kama ungekuwa na iPad inayotumia sim card isingekwambia u scan barcode.
Namba ya simu ndio utambulisho wako hivyo lazima iwe na link ya namba ya simu.
Whatspad

Unachotaka kufanya ni sawa na kuwa naaccount ya viber bila kuwa namba ya simu
 
Mwenyekujua kudalod whatsapp kwenye iPad anisaidie

Naona kama tatizo lako sio kwenye ku download bali kwenye kuitumia.
Kama iPad yako ni Wi-Fi only na sio inayotumia line basi lazima u scan ili uweze kuitumia.

Nini kinakukwaza kwenye kuscan?
 
Naona kama tatizo lako sio kwenye ku download bali kwenye kuitumia.
Kama iPad yako ni Wi-Fi only na sio inayotumia line basi lazima u scan ili uweze kuitumia.

Nini kinakukwaza kwenye kuscan?

iPad yangu hinatumia line tatizo nikipakuwa whatap ndoinataka in scan naninapo scan ile cm na iPad zina Shea whatsap ndotatizo Mkuu.
 
iPad yangu hinatumia line tatizo nikipakuwa whatap ndoinataka in scan naninapo scan ile cm na iPad zina Shea whatsap ndotatizo Mkuu.
Kwanza ipad haisupport whatsapp hata iwe hiyo ipad ina support sim card bado whatsapp haikubari mpaka ufanye sarakasi unless utumie namba moja kwenye whatsapp na simu kama ilivyo kwa whatsapp web kwenye pc.
Kama unataka kuinstall whatsapp fanya kuijail break kuna repo cydia ya kuinstall whatsapp.
Ila kama ume update mpaka ios 11 sahau kujail break kwa sasa vuta vuta muda mpaka pangu au taig watoe njia.
Ipad siyo simu ni tablet ndiyo maana apple kainyima features za simu ili simu ibaki simu na tablet ibaki tablet, it is all about style and taste...:
 
Kwanza ipad haisupport whatsapp mpaka ufanye sarakasi unless utumie namba moja kwenye whatsapp na simu kama ilivyo kwa whatsapp web kwenye pc.
Kama unataka kuinstall whatsapp fanya kuijail break kuna repo cydia ya kuinstall whatsapp.
Ila kama uke update mpaka ios 11 sahau kujail break kwa sasa vuta vuta muda mpaka pangu au taig watoe njia.
Ipad siyo simu ni tablet ndiyo maana apple kainyima features za simu ili simu ibaki simu na tanlet ibaki tablet, it is all about style...:
Umemaliza kabisa asiyekuelewa haelewi tena! Mimi nina iPad mwaka wa tano sasa sijaweza kuweka Whatsapp kwa kuwa inatumia Wi-Fi only! Nimeamua kubaki kutumia Whatsapp kwenye simu na iPadi mambo mengine!
 
Kwanza ipad haisupport whatsapp hata iwe hiyo ipad ina support sim card bado whatsapp haikubari mpaka ufanye sarakasi unless utumie namba moja kwenye whatsapp na simu kama ilivyo kwa whatsapp web kwenye pc.
Kama unataka kuinstall whatsapp fanya kuijail break kuna repo cydia ya kuinstall whatsapp.
Ila kama ume update mpaka ios 11 sahau kujail break kwa sasa vuta vuta muda mpaka pangu au taig watoe njia.
Ipad siyo simu ni tablet ndiyo maana apple kainyima features za simu ili simu ibaki simu na tablet ibaki tablet, it is all about style and taste...:

Asante mkuu
 
Back
Top Bottom