Intro

Prince Jr

Member
Sep 18, 2013
53
0
Habari zenu wana jf, jamani ndo kama muonavyo hivyo nabisha hodi mimi ni mgeni humu ndani katika hili jukwaa. Hivyo natumaini tutakuwa pamoja katika kuchangia hoja pamoja na kubadilishana mawazo.
#Shukrani .
 

nkotta

New Member
Dec 18, 2013
2
0
Hodi, ndio kwanza naingia na mambo yenyewe yamenikuta jua la alasiri ni matumaini yangu tutashirikiana kwa yale yatakayotugusa nawaombeini ushirikiano
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom