Interview ya TAs UDOM


Y

young lady

Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
12
Points
45
Y

young lady

Member
Joined Apr 3, 2012
12 45
wadau, je ni kweli interview ya TAs imeanza kufanyika Udom? Sijaona shortlist bado, bt nasikia kuna kada zimeanza kufanya
mwenye kujua anijuze plz
 
L

luhombi

Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
85
Points
0
Age
30
L

luhombi

Member
Joined Oct 17, 2012
85 0
wa LLB ndio wamefanya ila kwa department nyingine bado. vp we umeomba nini?




wadau, je ni kweli interview ya TAs imeanza kufanyika Udom? Sijaona shortlist bado, bt nasikia kuna kada zimeanza kufanya
mwenye kujua anijuze plz
 
Y

young lady

Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
12
Points
45
Y

young lady

Member
Joined Apr 3, 2012
12 45
niliomba kwa zile post zilizotangazwa end august...ambazo walicall for interview zile administrative posts, and sijaona call for intrvw kwa academic posts...na niliomba health fields
 
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
855
Points
195
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
855 195
Hiyo TAs ni nin labda ujaribu kutuelewesha na wengine labda kuna ndugu zetu au rafiki waliomba hiyo TAs!
 
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
2,012
Points
1,225
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
2,012 1,225
Hiyo TAs ni nin labda ujaribu kutuelewesha na wengine labda kuna ndugu zetu au rafiki waliomba hiyo TAs!
TAs=Tutorial Assistant mkuu,next time ukiona huelewi kitu,ujue hakikuhusu,napita tu!!
 
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
1,337
Points
1,195
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
1,337 1,195
LAW tumefanya interview jana pale humanities, ilikuwa kitu cha oral.
 
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
1,337
Points
1,195
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
1,337 1,195
Kwa kweli sifahamu ila nilitumiwa sms, academic posts walisema ndani ya wiki hii, hivyo subirini.
ok, mliitwa kimya kimya au shortlist ilitangazwa lini? And huna tetesi zozote abt hzi kada nyingine mkuu?
 
Y

ynyend1

Member
Joined
Nov 19, 2012
Messages
74
Points
0
Y

ynyend1

Member
Joined Nov 19, 2012
74 0
Prakatatumba, is it the message from UDOM? duh...okay, probably they are using this mode of communication recently.Okay thanks for your information, lets wait for other posts to be publicised!
 
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
1,337
Points
1,195
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
1,337 1,195
Sms kutoka UDOM, ningeipost hapa sema kwa sasa hivi sina
Prakatatumba, is it the message from UDOM? duh...okay, probably they are using this mode of communication recently.Okay thanks for your information, lets wait for other posts to be publicised!
 
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
855
Points
195
Aggrey86

Aggrey86

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
855 195
TAs=Tutorial Assistant mkuu,next time ukiona huelewi kitu,ujue hakikuhusu,napita tu!!
Kama kitu hakikuhusu ni vibaya kukifahamu mkuu? si ndo mtu unaongeza maarifa bwana mbona unakuwa na mawazo ya kina lusinde lusinde japo asante kwa kunielewesha mkuu ndo raha kuuliza kama kitu hufahamu unafahamishwa!
 
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
2,012
Points
1,225
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
2,012 1,225
Kama kitu hakikuhusu ni vibaya kukifahamu mkuu? si ndo mtu unaongeza maarifa bwana mbona unakuwa na mawazo ya kina lusinde lusinde japo asante kwa kunielewesha mkuu ndo raha kuuliza kama kitu hufahamu unafahamishwa!
Sorry mkuu,it was a joke,sikuwa na nia mbaya!!pamoja
 
X

xiande

Member
Joined
Oct 3, 2012
Messages
90
Points
0
X

xiande

Member
Joined Oct 3, 2012
90 0
mkubwa bada ya kufanya hiyo interview moambiwa majibu mtapatiwa lini??ama ndo wataweka kwenye website yao majina?au mtapigiwa simu??....
 
X

xiande

Member
Joined
Oct 3, 2012
Messages
90
Points
0
X

xiande

Member
Joined Oct 3, 2012
90 0
heshma zenu wanajamii forum!!!
hv watu ambao walifanya oral interview udom tokea wiki mbili zilizopita na wengine tokea mwanzoni mwa mwezi huu ..hamna ambao maweitwa kwenda kazini???
 

Forum statistics

Threads 1,283,748
Members 493,810
Posts 30,799,708
Top