Interview UDSM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Interview UDSM

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Ford, Nov 6, 2011.

  1. F

    Ford Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    Wadau naomba mnipe ufafanuzi kuhusu taratibu za UDSM wanapotoa nafasi za kazi maana safari hii walitoa mwezi June alafu mpaka sasa wamepiga kimya. Kwa kweli siwaelewi taratibu zao naombeni msaada wenu wana JF
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,883
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 135
    unamjua nani hapo udsm?
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hakuna cha kujuana ni wewe tu!! Labda nirudi kwenye swali la msingi, kama walitangaza mwezi june ukaomba na hadi leo hawajaita basi jaribu kwenda kuulizia. Hakuna longo longo kaulize ili ujipange na kazi nyingine.
     
  4. P

    PAFKI Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ukweli ni kwamba hakuna longolongo nenda kaulizie ila huwa wanachelewa sana hata kuajiri baada ya interview uwe mvumilivu tu ndg yangu.
     
  5. F

    Ford Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    Wadua nashukuru mawazo yenu nimejaribu kuuliza kweli hawna longolongo japo wadau nategemea mambo mengi na taarifa kemkem kutoka kwenu wadau
     
  6. F

    Ford Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    Bwana Tindikalikali hakuna ninaye mjua hapo udsm ila nilitaka mnijulushe mambo yanaendaje?
     
  7. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 2,367
    Likes Received: 937
    Trophy Points: 280
    Wasiliana na Mukandara,Maboko,Tambila,Sago,Zoto,Karamagi,Frenk,Rugumamu,Shinja,Shao isnt it?
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,883
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 135
    mh wote hao
     
Loading...