Wana jamii kama kuna mtu yeyote ana taarifa kuhusiana na interview kwa wale walioomba nafasi za kufundisha pale IFM atujuze tafadhali kwa nafasi walizotoa mwezi wa tano mwaka huu.
Kwa kweli kama wewe unaomba kuwa lecturer halafu unauliza majibu ya interview ndani ya JF, then sidhani kama unastahili kazi hiyo. Consider yourself out!!!
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.