Internet service TTCL - Down since Yesterday afternoon

  • Thread starter MduduWashawasha
  • Start date

MduduWashawasha

MduduWashawasha

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
1,624
Likes
468
Points
180
MduduWashawasha

MduduWashawasha

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
1,624 468 180
Yaani hii nchi sijui kuna nini cha kujivunia labda ubadhirifu wa fedha.Toka jana mchana wateja wote tunaotumia huduma za internet hatuna huduma .Pa nimeambiwa hata maofisi yao hayana huduma hiyo.Yaani inaudhi na kukera hapo hapo manake mambo yetu mengi yamekwama kabisa.Sijui kama watu wa IT wana proper training kwa maana ya kujua umuhimu wa kupunguza downtime na kuongeza service availability.Watu wa IT wa TTCL (Ad... , Nko... , Ern... na wengineo) jipangeni na kushawishi menejiment kuwekeza katika vifaa vya kisasa vya kutoa huduma ili kuondoa mambo haya.Mkiona hawaelewi bora muache kazi muende sehem nyingine.
 
sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2010
Messages
1,429
Likes
583
Points
280
sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2010
1,429 583 280
duuu.. pole kaka , kama umekumbana na tatizo hilo. bali angalia salio unalo...? mi niko ttcl na internet iko bomba . unaweza pia kupiga namba 100 ukaomba uunganishwe na watu wa data kwa ufumbuzi wa tatizo lako. inawezekana ikawa ni tatizo lingine . TTCL NI ZAIDI YA HUDUMA( PAMOJA TUTAWEZA)
 
aye

aye

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
2,060
Likes
323
Points
180
aye

aye

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
2,060 323 180
kaka labda kwako net jana wa haikusumbua kabisa kabisa wala hakukuwa na lalamiko lolote au bandle yako iliisha jana jaribu ku recharge leo tar 1 utapata safi connection
 
B

Big Ben

Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
10
Likes
0
Points
3
B

Big Ben

Member
Joined Sep 7, 2011
10 0 3
Hapana msimopotooshe  ni kweli huduma za TTCL zimekuwa duni, kunakosababishwa na baadhi  ya vigogo kuwa na hisa katika makampuni mengine ya simu na hivyo kufanya hujuma za makusudi dhidi ya TTCL shirika letu, vinginevyo TTCL INGETISHA HATA ZAIDI YA nssf, speed ipo chini broadband yao inakuwa  153 kbps kama simu ya mchina, imevuka modem yao ya cdma ambayo ina 230 kbps wakati wanayodai ni broadband spidi yake inatakiwa kuwa 2.4mbps., sasa kuweni makini kuna ubadhirifu fulani unaendelea nyie ndio mnamiliki huduma hiyo sasa iweje muwe wachov?
 
G

Godwine

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2010
Messages
1,369
Likes
45
Points
145
G

Godwine

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2010
1,369 45 145
lazima waheshimiwa wanaohusika wawajibishwe
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,768
Likes
2,014
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,768 2,014 280
Mwanzisha thread lazima utakuwa umetumwa na mafisadi. Mm natumia ttcl nakula net kama kawa. Tena kwa kutumia ile wanaiita BANJUKA ninaenjoy speed ya kufa mtu with unlimited down/uploads
 
K

khalids19

Senior Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
156
Likes
0
Points
33
K

khalids19

Senior Member
Joined Jul 27, 2009
156 0 33
Mwanzisha thread lazima utakuwa umetumwa na mafisadi. Mm natumia ttcl nakula net kama kawa. Tena kwa kutumia ile wanaiita BANJUKA ninaenjoy speed ya kufa mtu with unlimited down/uploads
hiyo ni na mobile weweee! acha kuwaita watu mafisadi kama hujui kitu kinacho ongelewa! TTCL mobile ndio ina bajuka lakini anayo ongelea uyo juu ni TTCL Broadband ile ya DSL yani Wire kabisa (LAN) na mpaka leo TTCL Broadband haifanyi kazi shit!! siku ya tatu hii
 
K

khalids19

Senior Member
Joined
Jul 27, 2009
Messages
156
Likes
0
Points
33
K

khalids19

Senior Member
Joined Jul 27, 2009
156 0 33
Kuna mtu yoyote anatumia ttcl broadband aniambie kama inafanya kazi kwake?
 

Forum statistics

Threads 1,250,948
Members 481,523
Posts 29,752,009