internet buree siku 15. unlimited. new tunneling software

internet buree siku 15. unlimited. new tunneling software

Mkuu Kuna Jamaa kanitell kuwa ili uwe na Credit card pale bank ya maendeleo Vijijini mpaka uwe na mtaji usiohamishika wa tumilioni tumoja.
sasa inakuwaje au ilikuwa ni janja yake ya kutukamua kiaina?

Vip hizi Debt card za Visa electron zinazotolewa kwa wateja wa KCB nazo zina join paypal?

Sio kweli. Kiwango cha kufungulia akaunti ya kawaida ya akiba kwa CRDB Bank ni elfu 20. Na ukishafungua akaunti unatengeneza kadi free of charge, baada ya wiki 2 utaambiwa urudi kuja kuchukua kadi yako.
 
Sio kweli. Kiwango cha kufungulia akaunti ya kawaida ya akiba kwa CRDB Bank ni elfu 20. Na ukishafungua akaunti unatengeneza kadi free of charge, baada ya wiki 2 utaambiwa urudi kuja kuchukua kadi yako.

tena hio elf 20 sio kama wanakata inabaki kwenye acount yako na kwa wanafunz hadi buku 5 unafungua
 
tena hio elf 20 sio kama wanakata inabaki kwenye acount yako na kwa wanafunz hadi buku 5 unafungua


Wacha nishare na Jamaa maana premium yake ni 60 dayz mpaka ss zimebaki 42 dayz.
Pindi akinifungia vioo kwa kubadili password ndo ntacheck possibility ya kujiunga na CRDB.
Je masharti ya kuwa na wadhamini wa kuaminika walio na Ac ktk bank yao yameondolewa siku hizi?
 
Wacha nishare na Jamaa maana premium yake ni 60 dayz mpaka ss zimebaki 42 dayz.
Pindi akinifungia vioo kwa kubadili password ndo ntacheck possibility ya kujiunga na CRDB.
Je masharti ya kuwa na wadhamini wa kuaminika walio na Ac ktk bank yao yameondolewa siku hizi?

yapo kama kawaida tena wana hitajika wawil...na Ac zao ziwe active
 
dah! Hli ni basi gani kaka? Coz Mkoani hzo port hazihusiki kbsaa hawajafunga 3G

Wa2 tunanyanyasika sana wa mikoani.. nilikuwa mjini hapo wiki iliyopita nimehujumu GB 210 mpaka nikakosa space ya kuhifadhi vitu mkuu.
 
Mkuu Kuna Jamaa kanitell kuwa ili uwe na Credit card pale bank ya maendeleo Vijijini mpaka uwe na mtaji usiohamishika wa tumilioni tumoja.
sasa inakuwaje au ilikuwa ni janja yake ya kutukamua kiaina?

Vip hizi Debt card za Visa electron zinazotolewa kwa wateja wa KCB nazo zina join paypal?
Sina uhakika na KCB as long as zikiwa activated zinaweza kufanya kazi Paypal mkuu
 
Nime google nikaibukia kwenye forum f'lani kule Indonesia kiugumu ugumu nikanyaka AC ya PD-proxy pamoja na Pass ambayo jamaa kaiweka kiaina.
Nimejaribu kulogin imekataa but nilipopindua ile pasi kichwa chini miguu juu ikawa kanyaga twende.
sasa nipo kwenye lile basi letu nakamua kwa kushare naye so akibadili pass Kwishney!!!!

Sidhani kama PD inakubali user wawili kuwa onlne .. I mean kushare
 
Sidhani kama PD inakubali user wawili kuwa onlne .. I mean kushare

Haikubali kutumia wawili kwa wakati mmoja sema jamaa anakamua zaidi mida hambayo inakuwa ni usiku so m2 nakamua mchana but sometime nikiwa connected PD inakata dhen inakuja sms "someone try log in Ur AC by another computer" so namuacha akamue mwenyewe.
 
exim bank wao wanataka elfu tano tu, kufungulia account. wanakupa debit card ya mastercard. paypal wanaikubali. tena kununu vitu kwa debit card mara nyingi ni cheap kuliko credit card. credit card inakuwa kama mkopo, hivyo unakuja na riba. lakini debit card, ulichokiweka ndio unachotumia.
ukiapply card yako inakuja baaada ya wiki tatu
lakini tunafanya matangazo ya biashara bila kufaidika sisi wala jf. ........
 
Mkuu Kuna Jamaa kanitell kuwa ili uwe na Credit card pale bank ya maendeleo Vijijini mpaka uwe na mtaji usiohamishika wa tumilioni tumoja.
sasa inakuwaje au ilikuwa ni janja yake ya kutukamua kiaina?

Vip hizi Debt card za Visa electron zinazotolewa kwa wateja wa KCB nazo zina join paypal?
visa electron inaanza kupotea hadhi yako(zinakataliwa sehemu nyingi, na zinakuwa obsolete), maneno ni visa au mastercard.
 
WAKUU ZILE DEBIT CARD ZA MASTER CARD WANAZO TOA NBC ZINAPIGA KaZi????
 
oyaaaaaaaaaa. mbona mm wameniambia exim haikubali?nimeenda ofisini kuuliza.
 
Kuwa na access ya internet banking exim ni mpaka uwe na acc yenye siyo chini ya one million, crdb lazima uwe na visa card, mastercard hazikubali na itakubidi uwaombe wakuonganishe na kuna form za kujaza pia, ila kuna hii bank abc yakwao ndo rahisi kabisa ukipewa tu card ipo connected pia waliniambia wana card unanunua kama vocha yenyewe unailipia tu thamani yake then unaitumia for purchases bila hata kuwa na acc bank
 
Kuwa na access ya internet banking exim ni mpaka uwe na acc yenye siyo chini ya one million, crdb lazima uwe na visa card, mastercard hazikubali na itakubidi uwaombe wakuonganishe na kuna form za kujaza pia, ila kuna hii bank abc yakwao ndo rahisi kabisa ukipewa tu card ipo connected pia waliniambia wana card unanunua kama vocha yenyewe unailipia tu thamani yake then unaitumia for purchases bila hata kuwa na acc bank
internet banking na internationally recognized debit card vitu viwili tofauti.
sie tunaongea kuhusu credit au debit card
 
wadau kuna ka software kana uwezo wa kui tunnel internet connection yako unavyotaka mwenyewe. ina support host TCP na UDP protocols. unaweza ku bypass firewall na restrictions.
wanatoa 15 days free trial. na kwa euro 19 wanakupa lifetime license kwa computer mbili.
inakubali kwa yale mambo yetu. (usiulize yapi wala usiombe settings, unatakiwa ufanye homework mwenyewe)

here is the tip....... jinsi ya kufanya http tunneling....... HTTP Tunnel: How to create | TunnelEx

Mie hili lishanishinda. Nime-resign.
 
Nadhani maelezo ya kwanza sikuyaweka fresh, so ni hivi! Hiyo bank abc wanakupa travellers card ambayo ni international credit card ambayo you can deposit in it one among 5 different currencies according to choice yako

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom