passioner255
JF-Expert Member
- Apr 22, 2019
- 6,892
- 13,102
Kuna watu wanasema Russia sio nchi inayovutia kwa watu wanaotaka kuhama.nimebaini wengi wao hawana Elimu ya kutosha.hizi data zinaonesha Russia ni nchi mojawapo ambayo wetu wengi wanahamia.
Hoja hapa ni watu wengi pia wanahamia urusi.Hizi vitu havihitaji nguvu kubwa sana, unaingiza watu 11milioni alafu unatoa watu 10milioni.
Hoja ni kuwa wanaohamia hawaondoki, make unaweza kwenda sehemu ukitarajia kitu flani then unafika tu unakuta siyo kabisa. Mfano wanaohamia China ni chini ya 2milioni ila wanaondoka China ni zaidi ya 10milioni ...Hoja hapa ni watu wengi pia wanahamia urusi.
Hujui hesabuHoja hapa ni watu wengi pia wanahamia urusi.