Interesting

unaonaje haka
jamani kalivyo kazuri na vishavu hivyo........ugonjwa wangu huu kuna siku nilienda church mbele yangu kulikuwa na mdada kamshika mtoto mzuri jamani unajua sikusali that day...........nilikuwa nakashangaa ako katoto na jinsi alivyokuwa anamchezea mama yake mara amshike nywele, akikatazwa kanacheka , mara anamvuta mama yake heleni..........duh yani hadi raha.
 
watoto ni raha sana my dia,utapenda tu jinsi ngozi yao ilivyo laini,halafu unakuta mikono midogo mizuri
 
watoto ni raha sana my dia,utapenda tu jinsi ngozi yao ilivyo laini,halafu unakuta mikono midogo mizuri
raha sana sasa vimikono vyake vikushike usoni...........duh tuache tu.
 
Nione nitakuonyesha kwa kupata kama huyo mamiii.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…