Inter yatimua kocha,milan majeruhi kibao... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Inter yatimua kocha,milan majeruhi kibao...

Discussion in 'Sports' started by VUTA-NKUVUTE, Mar 27, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,792
    Likes Received: 5,691
    Trophy Points: 280
    Kutokana na mwenendo usioridhisha wa Inter Milan,klabu hiyo imemtimua kocha wake Ranieri.Wakati huohuo,ikikabiliwa na kibarua kigumu dhidi ya Barcelona hapo kesho,klabu ya AC Milan inaandamwa na majeruhi wa kutosha.Wachezaji ambao hadi sasa ni majeruhi ni Robinho,Pato,Abate,Merkel na Thiago Silva.Barcelona watamkosa David Villa tu ambaye kimsingi amerithiwa na Sanchez na Tello...
     
  2. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inter,AC milan na Barca
    Hangover au?
    OTIS
     
  4. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,792
    Likes Received: 5,691
    Trophy Points: 280
    Mkuu hata kilevi situmii.Soma vizuri,hizo ni habari mbili tofauti.Usikurupuke...
     
  5. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 424
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Ranieri ana historia ya kufukuzwa. je walijua hilo?
     
Loading...