Mbona jina limerudi Lizzy badala ya Lizzy Massa baada ya wiki moja tu ?Asante!
It's that time of the month and you are not pleased, simply because of menstrual cramps.
Women experience menstrual cramps in varying degrees. Medically menstrual cramps are known as dysmenorrhea. These cramps usually occur in the lower abdomen and sometimes the pain can be felt in the thigh or lower back area. Here are some remedies for menstrual cramps:
- Increase your liquid intake to preventing dehydration as dehydration aggravates menstrual cramps.
- Ginger is a wonder herb and has tremendous health benefits that even extend to easing menstrual cramps. - Boil some ginger slices in water. Keep sipping this throughout the day.
- Placing a hot water bag on the stomach will help in easing the pain or a better option is to squeeze a towel in hot water and place it on the stomach.
- Avoid drinking caffeinated products whether its coffee and aerated drinks as they tend to cause irritation in the intestines.
- Sipping mint or peppermint flavoured tea throughout the day is known to ease the discomfort caused by menstrual cramps.
- During menstruation, the pelvic area tends to get congested. Therefore, drinking more hot liquids promotes blood flow to the pelvic area and helps in relaxing the pelvic muscles. Consume green tea and herbal teas throughout the day.
- Women whose bodies are weak, tend to suffer menstrual cramps in greater severity. Therefore, you need to curb the lack of vitamins and minerals in the body. There are various vitamin supplements available in the market today, but it is best to consult a doctor before opting for the choice of vitamin supplements.
- Stretching your arms and legs will help easing out menstrual cramps.
- Drinking a glass of the juice of carrot, beetroot, cucumber along with parsley.
Mbona jina limerudi Lizzy badala ya Lizzy Massa baada ya wiki moja tu ?
Unaonaje nami ukanirusha kwa wiki moja kwa kuitwa lizzy Uporoto ?Hahahaha!We Uporoto unapenda umbea!Nimeamua tu...kwani vibaya?
Unaonaje nami ukanirusha kwa wiki moja kwa kuitwa lizzy Uporoto ?
Unaonaje nami ukanirusha kwa wiki moja kwa kuitwa lizzy Uporoto ?
si unajua tena sista mjini kubebana leo mimi kesho wewe.Hahahaha!Kibiashara zaidi sio?
Vipi umepata taarifa za kiintelijensia nini ?hahahaah tafadhali uporoto angalia usije ukapolisiwa ghafla!
si unajua tena sista mjini kubebana leo mimi kesho wewe.
Vipi umepata taarifa za kiintelijensia nini ?
Onyo hilo Uporoto...ukiendelea na mpango wako huo unatumiwa polisi!Vijana wa intelijensia wanasema huenda unataka shambulia nyumba ya mchungaji kwa vurugu na uvunjifu wa amani!
Hehehe...haya niambie..nikikupaisha kwa wiki mi ntapata nini?si unajua tena sista mjini kubebana leo mimi kesho wewe.
Vipi umepata taarifa za kiintelijensia nini ?
Mi ni mtaalam wa landscaping naweza kukutengenezea mazingira ya nyumba yako(maua,miti,na majani)wageni wako wakashangaa.Hehehe...haya niambie..nikikupaisha kwa wiki mi ntapata nini?
Mmmh kwa jina tu?Mi ni mtaalam wa landscaping naweza kukutengenezea mazingira ya nyumba yako(maua,miti,na majani)wageni wako wakashangaa.
Mi ni mtaalam wa landscaping naweza kukutengenezea mazingira ya nyumba yako(maua,miti,na majani)wageni wako wakashangaa.
Hahaha! nitake radhi father of Enock 'beautician' si hawa wanaotengeneza nywele/nyusi/kucha etc.In other words "Beautician"!!!
Huwezi kuelewa ni mambo ya kiume zaidi yaani limeondolewa jina la mwanaume mwenzako na kuwekwa la kwako ni 'big deal'.Mmmh kwa jina tu?
Hahahaha!Kumbe unataka kupiga jeki ego yako sio??Ngoja ntamuuliza baba mchungaji!Akiniruhusu bahati yako nzuri!Huwezi kuelewa ni mambo ya kiume zaidi yaani limeondolewa jina la mwanaume mwenzako na kuwekwa la kwako ni 'big deal'.
Hahahaha!Kumbe unataka kupiga jeki ego yako sio??Ngoja ntamuuliza baba mchungaji!Akiniruhusu bahati yako nzuri!
Baba mchungaji huko we mwenyewe utakua unaangalia!akijaribu tu unamtoa manundu!Ruksa ila no PM !