Ingekuwaje labda

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Dec 29, 2014
14,893
2,000
ingekuwa ni katika mapenzi tunaishiwa kifurushi ingekuwa tabu kweli... embu fikiria wakati bao linakaribia kutoka unapata message "samahan mteja kifurushi chako cha mb...

kimeisha" alafu mb.. inalala ghafla hapo ninavyokujua wewe kwakupenda kwichkwich ungelazimisha kukopa cha mwezi

 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom