Ingekukuta hii......

bombu

JF-Expert Member
Jun 8, 2011
1,127
1,225
Ingekukuta hii......

Uko ndani ya "mkoko" boomba kabisa, unamwona binti mzuuuri, unaamua kumpa lifti. Akiwa ndani ya gari binti anapoteza fahamu, unaamua kumkimbiza hospitali, wakati ukisubiri nje unamwona nesi anayemhudumia akija uelekeo wako. Anakupa hongera kwa kuwa binti ni mjamazito. Unamwelewesha kuwa wewe si muhusika, lakini kwa msahangao yule binti anasema kuwa mimba ni yako. Unaomba kupima vinasaba, ambapo kwa mshangao zaidi baada ya vipimo Doctor anakwambia kuwa mbegu zako hazina uwezo wa kutungisha mimba. Unahamaki kwani una mke na watoto watatu.

Je, ungechukua hatua gani?
 

uporoto01

JF-Expert Member
May 23, 2008
4,728
1,225
Nakubali mimba ya mrembo na nyumbani sirudi tena,huyu kapenda mimi niwe baba wa huyo mtoto akijuwa sihusiki lakini kule nyumbani afadhali nisirudi naweza kusababisha mauaji,naanza upya.
 

Blaki Womani

JF-Expert Member
Feb 28, 2011
11,220
2,000
unampa lifti hamfahamiani ghafla mimba yako ...............dah hii nayo kali kuliko
 

TANMO

JF-Expert Member
Apr 12, 2008
9,616
2,000
hivi kitaalam inawezekana kupima vinasaba kabla mtoto hajazaliwa?!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom