Infinix not3 kuzima na kuwaka.

Infinix not3 kuzima na kuwaka.

teac kapex

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Posts
470
Reaction score
137
Wadau nina uhakika kuwa kupitia jukwaa hili nitapatiwa majibu, simu yangu aina tajwa hapo juu imeanza jana kujizima na kujiwasha yenyewe kifupi huwezi kufanya kitu chochote ukijaribu kufungua app yoyote ina stuck na baada ya hapo inazima na kisha inajiwasha, kibaya zaidi kuna app ambayo kwa kweli simu ikifrashiwa nitapata hasara, naomba msaada wenu je ni tatizo la hardware au ni software
 
!
!
Duh kama kuigusia app yoyote inazima na kuwaka tatizo litakuwa ni la software ambalo kama alivyosema mda first aid ni Kurestore tu otherwise kariakoo
 
Nikirestore si app ya tala ambayo nilikuwa naitumia kukopa itapotea na nitalazimika kuanza upya?
 
Lkn pia istoshe huwezi fika kwenye factory reset.
 
Back
Top Bottom