Indonesia: Taifa hatari duniani kusafirisha madawa ya kulevya

Indonesia: Taifa hatari duniani kusafirisha madawa ya kulevya

Wamesema maiti zao zinaweza kuzikwa au kuchomwa moto.

Pia wakati wanawamaliza wachague kukaa au kusimama, wazibwe macho yao au washuhudie, ni chaguo lao watakavyotaka
 
wako sawa kabisa kila mtu alikuwa anajua hatari ya kazi anayofanya wafie mbali
 
Binadamu bdo ni mkaidi, kila siku kila saa kila dakika watu wanafikiria jinsi ya kuingiza unga huko Indonesia,ukiona sehemu ambayo sheria ni kali ujue sembe ina thamani kubwa sana

..........wapeleke huko kwa Wakiristo ! kwa ulevi wowote mpaka ukahaba ni rukhusa !:yo:
 
Ila mi naona dunia nzima ingeanzisha kuwapiga risasi tu. Haya madawa yanaharibu sana watu, vijana wengi hupotea na kuharibika. Nchi kama Indonesia ndio zatakiwa, lazima tiwe na msimamo ili dunia ibaki sehemu nzuri. Tukiendekeza haki za binadamu dunia itapotea

Mkuu, according to taasisi iayosimamia madawa ya kulevya indonesia, kila siku nchini humo watu 33 hufariki kwa kutokana na uteja.. Ag wao kawaambia mawakili wa watuhumiwa kuwa" you are protecting your clients, we are protecting the nation". Majeneza yashaingizwa gerezani.
 
Wewe tuondolee siasa unafahamu madawa ya kulevya yanaua wangapi duniani?toa uchafu wako lazima wauawe nenda kinondoni ndio utajua madawa yana athari gani.

Unanitafuta wewe mbwa eti? Ungekuwa unanyongwa wewe au baba yako ungethubutu kusema hii topic ni uchafu?Pumbavu sana mwanaharamu wewe.
 
Ni taifa lenye idadi ya watu mil 252.8 lina ukubwa wa sq km 1,919,440 na lina idadi ya visiwa 17,508 ndo taifa lenye waislamu wengi kuliko lolote duniani likiwa na idadi ya 86% waislamu na wakristo 8.7%.

Leo hii katika taifa hilo wananyongwa raia 9 kutoka Brazil, Ghana, Nigeria, France na Australia. Wanauawa leo katika jela iliyopo katika kisiwa cha Nusambakapang kwa kupigwa risasi moyoni au kichwani, kosa lao ni kupatikana na madawa ya kulevya aina ya heroin na bangi.

Tayari majeneza yao yameshaandaliwa na ndugu zao wamepewa ruhusa ya kuwatembelea kabla hawajachinjwa kwa risasi, ndugu zao watakuwa nje ya gereza wakisubiri maiti zao baada ya kuwa wameuawa, katika mauaji hayo yupo mwanamke Veloso raia wa Philipines atakayeuawa pamoja na wenzake, mwanamke huyu alibebeshwa heroin bila kujua na ma drug dealers, wanae kila siku wanalia kumuona mama yao, kumuua mtu ambaye hajaua ni ukatili wa ajabu sana, wito umetolewa duniani kuitaka serikali ya Indonesia isitishe mauaji hayo lakini imegoma kabisa.

Huo ni unyama wa hali ya juu kabisa.
Wewe ulitaka wapewe adhabu gani?ndiyo maana tanzania mnashindwa kukomesha rushwa,ufisadi kwa sababu ya watu wenye akili kama yako.Mbona china mafisadi wananyongwa sembuse wanaokuharibia wadogo zako kwa madawa
 
Unanitafuta wewe mbwa eti? Ungekuwa unanyongwa wewe au baba yako ungethubutu kusema hii topic ni uchafu?Pumbavu sana mwanaharamu wewe.
Ndiyo maana mnaona sawa tuu kuoana wanaume kwa wanaume
 
Unanitafuta wewe mbwa eti? Ungekuwa unanyongwa wewe au baba yako ungethubutu kusema hii topic ni uchafu?Pumbavu sana mwanaharamu wewe.

Hivi swali dogo tu kwako, huyo mama asingekamatwa na hayo madawa yangewafikia watu je ni wangapi walikuwa wanaathirika nayo? Unataka kuniambia alitoa taarifa au alikamatwa nayo? Ondoa siasa kwenye mambo ya maana
 
Wawasamehe 2 jaman,inatia huruma sana pamoja na kwamba ni wahalifu.
 
Lolowapi nadhani umemuelewa vibaya wiseboy, anamlilia huyo mama aliyebebeshwa bila ridhaa yake huku akiacha watoto wake.

Huyo mama anajitetea tu kama punda wengine wanavyofanya
 
Unanitafuta wewe mbwa eti? Ungekuwa unanyongwa wewe au baba yako ungethubutu kusema hii topic ni uchafu?Pumbavu sana mwanaharamu wewe.

Wewe utakuwa ni drug dealer.peleka unga wako iran au saudi arabia kisha leta habari.
 
Back
Top Bottom