India yaipiku Ufaransa kiuchumi

India yaipiku Ufaransa kiuchumi

Leo nimeelewa kwa nini wamarekani wameshika kiti hicho muda mrefu.
Wako watu mill 280 halafu wanakimbiza hadi nchi zenye watu billion. Wana rasilimali nyingi na bado wanaweza kutunyonya huku.
 
Rais wa China 1949" the great nation is built up by higher population " sasa tz tunahamasishwa uzazi wa mpago uendane na ukuaji wa uchumi na kupima vvu wanaume🙄
 
Rais wa China 1949" the great nation is built up by higher population " sasa tz tunahamasishwa uzazi wa mpago uendane na ukuaji wa uchumi na kupima vvu wanaume🙄
Huyuhuyu China alipiga marufuku kuzaa zaidi ya mtoto mmoja mpaka hivi karibuni limit imekuwa watoto wawili tu
 
Siku zote huwa naamini kuwa maendeleo huchagizwa na idadi ya watu. Nchi zetu za kiafrika bado tunaamini katika kuwa na watu wachache. Wanaoongoza kwa idadi ya watu ulimwenguni ndiyo huchomoza kimaendeleo. Hata kwenye historia, yalianza mapinduzi ya idadi ya watu na vingine vilifuata. Tuzaliane kwa wingi ili tuendelee. Hongera India!

Denmark ina population sawa na jiji moja la DSM lkn imeendelea Mara 1000 kuliko TZ au India.
 
Back
Top Bottom