Incubators, mashine bora kwa uzalishaji wa kuku

Incubators, mashine bora kwa uzalishaji wa kuku

CathLiv

Senior Member
Joined
Mar 11, 2017
Posts
112
Reaction score
52
MASHINE BORA KWA UZALISHAJI BORA WA KUKU.

TEC INCUBATOR & POULTRY CONSULTANCY tupo kwa ajili ya maendeleo ya wazalishaji wa kuku, bata, kware na kila aina ya ndege wafugwao.
Kwa kukuhakikishia hili tumekuletea mashine bora zenye kiatamizi na kitotoleshi (HATCHER & INCUBATOR) kwa pamoja.

Zipo katika aina tofauti viwango vya ubebaji mayai...(CARRYING CAPACITIES)...ni kuanzia mayai 48, 96, 112,...,....mpaka 5280 ni wewe tu kwa gharama ya kuanzia Tshs. 380,000 na kuendelea....
CALL/WhatsAPP..+255 769321005

UBORA.
-Zinatoa matokeo mazuri mpaka 95%

-Zinatumia umeme kidogo.(LOW ENERGY CONSUMPTION)
-Zinabebeka. (PORTABLE)
-Zipo zenye kutumia umeme wa kawaida TANESCO,, SOLAR,, BETRI ZA GARI n.k.
-Zina warranty ya mwaka mmoja.

PIA:
Unaweza kuchukua kwa mkopo 50% (Mashine yenye kubeba mayai 328) na inayobaki kulipwa kidogo kidogo kwa miezi mitano..
Ushauri pia tunatoa kwa taasisi, binafsi na shirika husika.
Kwa hayo na mengine mengi tuwasiliane..
+255 769 321 005
Email: mmerchadesrugarabamu@gmail.com
0db7d3a94fbc44036469224378714ebb.jpg
 
Back
Top Bottom