Incubator Inauzwa

Incubator Inauzwa

1800

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2010
Posts
2,215
Reaction score
612
Wadau habari!nauza machine ya kutotoa vifaranga (INCUBATOR) toka U.K, yenye uwezo wa kutotolesha vifaranga 24 kwa wakati mmoja na bei ni shilingi laki tatu 300,000/= !kwa mwenye kuihitaji naomba ani PM
 
Sasa mkuu ni vema ukitujulisha kwamba uko mkoa gani ili kuona urahisi wa kuipata? nyongeza vp inatumia umeme au mafuta ya taa ? na kama iko katika hali nzuri au itahitaji matengenezo.
Wadau habari!nauza machine ya kutotoa vifaranga (INCUBATOR) toka U.K, yenye uwezo wa kutotolesha vifaranga 24 kwa wakati mmoja na bei ni shilingi laki tatu 300,000/= !kwa mwenye kuihitaji naomba ani PM
 
Sasa mkuu ni vema ukitujulisha kwamba uko mkoa gani ili kuona urahisi wa kuipata? nyongeza vp inatumia umeme au mafuta ya taa ? na kama iko katika hali nzuri au itahitaji matengenezo.

Mkuu hii incubator ipo Dar es salaam,inatumia umeme na ipo katika very good condition
 
Back
Top Bottom