Inawezekana tunaongozwa Kifalme kwa mgongo wa Uchaguzi.


T

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
2,727
Likes
3,168
Points
280
T

tajirijasiri

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
2,727 3,168 280
Huwa nikipitia nguvu na madaraka ya Rais kwenye Katiba, napata taabu sana kutofautisha na nguvu na madaraka aliyonayo Mfalme.

Yawezekana tukawa tunaongozwa kifalme kwa mgongo wa uchaguzi.

Kwenye utawala wa kifalme, kuna.kanuni kwamba "Alitakalo au alitamkalo mfalme, ndilo linalokuwa" Na hivyo ndivyo ilivyo kwa Rais kwa katiba tuliyonayo.

Nini maoni yako?
 

Forum statistics

Threads 1,214,462
Members 462,703
Posts 28,513,487