L lila Member Joined Aug 7, 2012 Posts 38 Reaction score 5 Mar 1, 2013 #1 Wajameni naezaje kupata Mawasiliano ya msg kwenye simu ya mtu kwa miezi kama 6 kupitia kampuni za simu Inawezekana?
Wajameni naezaje kupata Mawasiliano ya msg kwenye simu ya mtu kwa miezi kama 6 kupitia kampuni za simu Inawezekana?
Evelyn Salt Platinum Member Joined Jan 5, 2012 Posts 78,540 Reaction score 171,281 Mar 1, 2013 #2 lila said: Wajameni naezaje kupata Mawasiliano ya msg kwenye simu ya mtu kwa miezi kama 6 kupitia kampuni za simu Inawezekana? Click to expand... Inawezekana sana wewe tu na hela zako!!!!!!!!
lila said: Wajameni naezaje kupata Mawasiliano ya msg kwenye simu ya mtu kwa miezi kama 6 kupitia kampuni za simu Inawezekana? Click to expand... Inawezekana sana wewe tu na hela zako!!!!!!!!
mbere JF-Expert Member Joined Mar 5, 2015 Posts 6,967 Reaction score 6,469 Jul 28, 2016 #3 Evelyn Salt said: Inawezekana sana wewe tu na hela zako!!!!!!!! Click to expand... Money how
Evelyn Salt Platinum Member Joined Jan 5, 2012 Posts 78,540 Reaction score 171,281 Jul 28, 2016 #4 mbere said: Money how Click to expand... Unawapa hela jamaa wanakuchekia
nsanzu JF-Expert Member Joined Jul 29, 2015 Posts 4,953 Reaction score 5,829 Jul 28, 2016 #5 Una sh ngapi?