• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Inatukela Sana Sisi Wanaume Tukisia Hivi..

Kndrixx_Wrld

Kndrixx_Wrld

Member
Joined
May 4, 2019
Messages
5
Points
45
Kndrixx_Wrld

Kndrixx_Wrld

Member
Joined May 4, 2019
5 45
Nyie Wadada mnaosema ohh Wanaume wote wanachokitaka huwa ni mapenzi, ni sababu ndicho mnachotupatia. kwani uliijaribu kumpatia gari la Baba yako akakataa??.
 

Forum statistics

Threads 1,403,840
Members 531,397
Posts 34,435,929
Top