Inatakiwa desktop

DullyJr

JF-Expert Member
Apr 10, 2011
10,857
2,000
Sifa zake angalau zianzie hapa

Processor 2.5ghz
Ram 4gb
Hdd 500

Text 0657445777
Kama unayo hata muda huu tupige biashara.......
 

Zugak17

JF-Expert Member
Aug 9, 2014
1,094
1,500


Processor- intel core 2 quad q9400
Ram- 4GB
Hdd-320GB

Ukihitaj mashine tupu ni 200k
Comprete ni 250k
Nicheck ktk 0763976109. 0658190978
 

toroka uje mjini

JF-Expert Member
Mar 29, 2017
1,581
2,000
Pia na mimi ninazo wakuu zimebaki pis 6tu ni mashine tu nilizonazo(mitherbord)CPU
Bei kuanzia laki2 na ukitaka kwa zote jumla punguzo lipo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom