Inasikitisha James Kisaka


ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
4,119
Likes
66
Points
145
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
4,119 66 145
Kocha wa Magolikipa SSC na mwanasoka mstaafu aliyehudumu kama golikipa wa timu kadhaa hapa nchini James Kisaka anahitaji msaada. Nimeona kwenye STAR TV anasumbuliwa na macho hawezi kuona anaeleza kuwa anasumbuliwa na fangasi ya mishipa ya kichwa..wadau wa soka hasa wapenzi wa Simba tumsaidie nwenzetu..hali si njema kwake.
 

Attachments:


Forum statistics

Threads 1,252,124
Members 481,989
Posts 29,796,401