Inakuwaje pamoja na mbwembwe zote kila mpinzani anayetoka kuhojiwa polisi anaufyata?


Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Wadau, amani iwe kwenu.

Kumekuwepo na matamshi ya hawa ndugu zetu wa upinzani kuwa wanaonewa na kwamba polisi inatumika kukandamiza upinzani. Wamekuwa wakisema kwa mbwembwe zote kwamba hawapo tayari kuona jeshi la polisi likitumika kuwakandamiza na kwamba wapo tayari kupambana nao na wengine wamefikia hatua ya kusema wapo tayari kushtakiwa, kufungwa na hata kufa kwa lengo la kutetea demokrasia.

Ila cha kushangaza, hakika yametokea mabadiliko makubwa sana ya kauli za wapinzani. Alianza Lowasa kuwa hatambui matokeo ya Urais mpaka anaingia kaburini. Huyu hajahojiwa lakini ishara zote zinaonesha kuwa amemkubali Rais na sasa ameufyata.

Akaja Zitto Kabwe na madai kuwa Rais ni dikteta na alienda Rwanda kujifunza jinsi ya kukandamiza wapinzani. Baada ya kuhojiwa na polisi, huyu naye ameufyata na sasa amebaki kutweet tu kwenye twitter.

Tundu Lissu aliongea kwa mbwembwe pale Kisutu na madai yake ya Rais Uchwara. Naye licha ya kuahidi kuwa ataendelea kupaza sauti, ni zaidi ya wiki sasa hajaonekana kwenye media.

Freeman Mbowe pia alitokwa mapovu kule kanda ya Ziwa ambako walilenga kufanya fujo. Baada ya kuhojiwa na polisi, hakika amekuwa wa baridi kama maji mtungini.

Kuna Mmasai mmoja anaitwa Ole Sosopi. Huyu ndiye aliyewaamrisha BAVICHA kupambana na Polisi mitaani. Alipokamatwa na kuhojiwa, eti leo hii amekuwa rafiki wa polisi na anasema atashirikiana nao kukwamisha mkutano wa CCM. Leo pia anahojiwa na nina hakika kuwa baada ya hapo atapotea kabisa kwenye majukwaa.

Nilipongeze jeshi la polisi kwa kufanya kazi zao kwa ufasaha na weledi mkubwa. Hawa wapinzani wanajua kuwa wanatenda kosa ila wanatafuta tu kick ya kujulikana mitaani. Nimpongeze pia Waziri wa Mambo ya Ndani, Mwigulu Nchemba kwa kuliagiza jeshi la polisi kushughulika na wale tu vinara wa uchochezi na si wafuasi wao. Njia hii inaonekana kufanya kazi kwani tayari wameshaufyata.
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
29,872
Likes
11,745
Points
280
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
29,872 11,745 280
Wanatia huruma kweli asee,
 
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2011
Messages
8,432
Likes
5,371
Points
280
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2011
8,432 5,371 280
Kwanini watu tumekuwa wazushi hivi? Hizi habari zinazoenea kwenye mtandao wa whatsapp juu ya ajali ya msata lengo lake ni nini?
 
Jindal Singh

Jindal Singh

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2015
Messages
1,856
Likes
1,359
Points
280
Jindal Singh

Jindal Singh

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2015
1,856 1,359 280
Muda mwengine huwa wanavuka mipaka ya maigizo.
 
M

Mpiga Ulimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2016
Messages
706
Likes
335
Points
80
M

Mpiga Ulimi

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2016
706 335 80
Hakika Mkuu. Ndio maana wakitoka kuhojiwa polisi wanakuwa wabaridiiiii
Uzi wako hauna mashiko kwasababu jeshi la policcm like kwa maslahi ya magamba aka chama mfu,chama cha majipu, chama cha mafisadi , chama cha malori....policcm ni vibaraka wa magamba wanatumwa kulinda magamba
 
radika

radika

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Messages
15,959
Likes
22,680
Points
280
Age
36
radika

radika

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2014
15,959 22,680 280
Kipindi cha five selekt tbway 360 simuoni siku ya 3 kamuachia mdada mrembo peke yake.
 
D

Danny Jully

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
3,105
Likes
1,917
Points
280
D

Danny Jully

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
3,105 1,917 280
Kweli kabisa Mkuu. Yaani siwapendi wapinzani ila inafika wakati huruma ya kibinadamu inanijia.
Mkuu usidanganye, hakuna huruma inayoweza kukujia kwa mtu usiyempenda. Kumbuka kutompenda mtu kuna kitu unakuwa umejenga ndani ya moyo wako ambacho ni 'chuki'. Ukishakuwa na chuki ndani ya moyo wako unakosa huruma, upendo na amani. Kama huwapendi wapinzani maana yake ni hiyo...huna huruma huna upendo na huna amani nao.
 
Kitulo

Kitulo

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
2,373
Likes
2,615
Points
280
Kitulo

Kitulo

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
2,373 2,615 280
Usifanye mchezo na polisi .
Majambazi na wahalifu sugu tu huwa wanakubali makosa baada ya mateso makali itakuwa hao wanasiasa.
Huwa wanabinya makende ndio maana wakitoka polisi wanaufyata.
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Kipindi cha five selekt tbway 360 simuoni siku ya 3 kamuachia mdada mrembo peke yake.
Hahahahahaaaaaa! Naona maji yapo shingoni
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Usifanye mchezo na polisi .
Majambazi na wahalifu sugu tu huwa wanakubali makosa baada ya mateso makali itakuwa hao wanasiasa.
Wanasiasa wengi ni waigizaji
 
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
7,434
Likes
7,258
Points
280
The Businessman

The Businessman

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
7,434 7,258 280
Kuna watu wameanza kukupotezea sasa Lizaboni..!

Unapost Madudu..
 
The dream

The dream

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2015
Messages
977
Likes
874
Points
180
The dream

The dream

JF-Expert Member
Joined May 10, 2015
977 874 180
Ronaldo Vs Bale leo.
Usikoseeee iseeeee
 
Baraghash

Baraghash

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2012
Messages
2,717
Likes
1,728
Points
280
Baraghash

Baraghash

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2012
2,717 1,728 280
Wadau, amani iwe kwenu.

Kumekuwepo na matamshi ya hawa ndugu zetu wa upinzani kuwa wanaonewa na kwamba polisi inatumika kukandamiza upinzani. Wamekuwa wakisema kwa mbwembwe zote kwamba hawapo tayari kuona jeshi la polisi likitumika kuwakandamiza na kwamba wapo tayari kupambana nao na wengine wamefikia hatua ya kusema wapo tayari kushtakiwa, kufungwa na hata kufa kwa lengo la kutetea demokrasia.

Ila cha kushangaza, hakika yametokea mabadiliko makubwa sana ya kauli za wapinzani. Alianza Lowasa kuwa hatambui matokeo ya Urais mpaka anaingia kaburini. Huyu hajahojiwa lakini ishara zote zinaonesha kuwa amemkubali Rais na sasa ameufyata.

Akaja Zitto Kabwe na madai kuwa Rais ni dikteta na alienda Rwanda kujifunza jinsi ya kukandamiza wapinzani. Baada ya kuhojiwa na polisi, huyu naye ameufyata na sasa amebaki kutweet tu kwenye twitter.

Tundu Lissu aliongea kwa mbwembwe pale Kisutu na madai yake ya Rais Uchwara. Naye licha ya kuahidi kuwa ataendelea kupaza sauti, ni zaidi ya wiki sasa hajaonekana kwenye media.

Freeman Mbowe pia alitokwa mapovu kule kanda ya Ziwa ambako walilenga kufanya fujo. Baada ya kuhojiwa na polisi, hakika amekuwa wa baridi kama maji mtungini.

Kuna Mmasai mmoja anaitwa Ole Sosopi. Huyu ndiye aliyewaamrisha BAVICHA kupambana na Polisi mitaani. Alipokamatwa na kuhojiwa, eti leo hii amekuwa rafiki wa polisi na anasema atashirikiana nao kukwamisha mkutano wa CCM. Leo pia anahojiwa na nina hakika kuwa baada ya hapo atapotea kabisa kwenye majukwaa.

Nilipongeze jeshi la polisi kwa kufanya kazi zao kwa ufasaha na weledi mkubwa. Hawa wapinzani wanajua kuwa wanatenda kosa ila wanatafuta tu kick ya kujulikana mitaani. Nimpongeze pia Waziri wa Mambo ya Ndani, Mwigulu Nchemba kwa kuliagiza jeshi la polisi kushughulika na wale tu vinara wa uchochezi na si wafuasi wao. Njia hii inaonekana kufanya kazi kwani tayari wameshaufyata.
Hata hilo nalo hulijui. Kwa sababu ni wapenda amani na wanafuata sheria bila shuruti. Kubambakiziwa kesi hakuna mtu anaweza kuepuka lakini ukishaeleweshwa hili halitakiwi ndio unarudi kwaenye mstari
 
okonkwo jr

okonkwo jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2015
Messages
2,420
Likes
1,474
Points
280
okonkwo jr

okonkwo jr

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2015
2,420 1,474 280
Mi nadhani wangemhoji manager wa maigizo ndugu fisadi papa lowassa
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,813
Likes
13,869
Points
280
Age
34
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,813 13,869 280
Mi nadhani wangemhoji manager wa maigizo ndugu fisadi papa lowassa
Nadhani wanasubiri aendelee kujichanganya. Ila jamaa machale yanamcheza. Akiona jinsi vijana wake wanavyoshughulikiwa hakika analazimika kujificha
 

Forum statistics

Threads 1,235,892
Members 474,827
Posts 29,239,679