Inakuwaje JWTZ wanatumia yahoo email?


M

Magezi

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2008
Messages
2,981
Likes
231
Points
160
M

Magezi

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2008
2,981 231 160
Nilishangaa wiki chache zilizopita msemaji wa jeshi kwenye taarifa yake kwa vyombo vya habari kuna email ID yenye yahoo.co.uk. Hivi kweli jeshi wanashindwa kuwa na dedicated wail server ya kwao???? Je, hawana wataalamu wa ICT????......................very sad
 
Last edited by a moderator:
Kind

Kind

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2011
Messages
247
Likes
4
Points
0
Kind

Kind

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2011
247 4 0
Real sad yaani wao ndio wanatakiwa wawe watu wa kwanza kitechnologia yaani jeshini hua ndio mwanzo wa kila security
 
M

mob

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2009
Messages
2,220
Likes
769
Points
280
M

mob

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2009
2,220 769 280
Nadhani uzalendo unapotea
 
D

dav22

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
1,897
Likes
38
Points
145
D

dav22

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
1,897 38 145
mmmh sasa watu wako busy wanapiga pesa maendeleo kama hayo yatatoka wapi??
 
Echolima

Echolima

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2007
Messages
3,321
Likes
708
Points
280
Echolima

Echolima

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2007
3,321 708 280
Huo ulikuwa ni usanii ili kufunika kombe ili Mwanaharamu apite.
 
Magembe Juma

Magembe Juma

Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
16
Likes
0
Points
0
Age
35
Magembe Juma

Magembe Juma

Member
Joined Jun 11, 2013
16 0 0
Tanzania kila kitu fake, naamini hata jeshi letu halina uelewa wowote kuhusu internet wakati kwa mara ya kwanza ilitumika kijeshi na wamarekani. Majanga haya!


Sent from my BlackBerry 9380 using JamiiForums
 
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
5,107
Likes
879
Points
280
Age
35
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
5,107 879 280
jeshi wana taarifa aina nyingi
Huwezi jua hiyo iliyotolewa ni aina gani na imetolewa kwa lengo gani
Kumbuka mabomu ya Mbagala walipoulizwa kuhusu mpangilio wa kuhifadhi silaha zao
 
H

hahaha always done

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Messages
435
Likes
311
Points
80
H

hahaha always done

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2013
435 311 80
hiyoo mliyoitaka hamuwezi kuiona kwa manufaa ya jeshi na kuhakikisha ulinzi na usalama vinaendelea kuwepo,ukiitaka jiunge
 
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,032
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,032 280
Nilishangaa wiki chache zilizopita msemaji wa jeshi kwenye taarifa yake kwa vyombo vya habari kuna email ID yenye yahoo.co.uk. Hivi kweli jeshi wanashindwa kuwa na dedicated wail server ya kwao???? Je, hawana wataalamu wa ICT????......................very sad

Ni aibu hii nchi inaenda kimiujizamujiza tu kutokana na kuongozwa na viongozi ambao hawafahamu kwa nini wanang'ang'ania kuongoza wakati ni mizoga kule vichwani mwao wanategemea wazungu wawapime akili.
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
57
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 57 135
This is the biggest lie, since when email addresses are confidential?
Internet itself is open to all, it is public, you just have to know what exactly you a re doing.

Ninyi mmezoea kudanganya na kutisha watu, wakati wenu ulishaisha zamani sana.
Sasa hivi Mnaendelea kudanya watu kwa muda wa kukopa.
Hamjui kwamba katika muda huu awareness of human being is increasing??
Jeshi letu ni nyanya sana kwa sababu limeingiliwa kwa nyuma na wana siasa uchwara wa CCM.
CCM inalifanya Jeshi wakati wowote ipendao.
Sasa kama CCM ndo wanalifanya jeshi letu na wako hoi bin taaban jeshi letu lililoingiliwa kwa nyuma liko kwenye hali gani??
Msinielewe vibaya tuna wanajeshi Imara walipikwa wakakapikika lakini hawafurukuti wakijaribu ni mminyano.

Wameiba Mabomu wameyahifadhi mashambani mwao wakalipuwa maghala sasa wameanza kuyatumia kuua wananchi wasio na hatia kwa amri ya yatu wenye mawazo ya Kishenzi kama akina Mwigulu Lukuvi pinda na Mwenyekiti wao Jakaya.

Jeshi? Lipi?

hiyoo mliyoitaka hamuwezi kuiona kwa manufaa ya jeshi na kuhakikisha ulinzi na usalama vinaendelea kuwepo,ukiitaka jiunge
 
andate

andate

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
2,654
Likes
27
Points
145
andate

andate

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
2,654 27 145
This is the biggest lie, since when email addresses are confidential?
Internet itself is open to all, it is public, you just have to know what exactly you a re doing.

Ninyi mmezoea kudanganya na kutisha watu, wakati wenu ulishaisha zamani sana.
Sasa hivi Mnaendelea kudanya watu kwa muda wa kukopa.
Hamjui kwamba katika muda huu awareness of human being is increasing??
Jeshi letu ni nyanya sana kwa sababu limeingiliwa kwa nyuma na wana siasa uchwara wa CCM.
CCM inalifanya Jeshi wakati wowote ipendao.
Sasa kama CCM ndo wanalifanya jeshi letu na wako hoi bin taaban jeshi letu lililoingiliwa kwa nyuma liko kwenye hali gani??
Msinielewe vibaya tuna wanajeshi Imara walipikwa wakakapikika lakini hawafurukuti wakijaribu ni mminyano.

Wameiba Mabomu wameyahifadhi mashambani mwao wakalipuwa maghala sasa wameanza kuyatumia kuua wananchi wasio na hatia kwa amri ya yatu wenye mawazo ya Kishenzi kama akina Mwigulu Lukuvi pinda na Mwenyekiti wao Jakaya.

Jeshi? Lipi?
Hapo kwenye bold, mchezo mzima uko hapo. wameuza mengi tu kinyemela kwa nchi jirani za rwanda na congo, na JK hajui na wala hana hata clue. na wamelipua on purpose wapoteze mahesabu. halafu wanasema bahati nzuri hakufa hata mwanajeshi mmoja, wakati walikuwa washajichimbia wakisubiri mlipuko.
 
M

Maswi

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
897
Likes
14
Points
35
M

Maswi

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
897 14 35
networker

networker

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
578
Likes
49
Points
45
networker

networker

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
578 49 45
Nilishangaa wiki chache zilizopita msemaji wa jeshi kwenye taarifa yake kwa vyombo vya habari kuna email ID yenye yahoo.co.uk. Hivi kweli jeshi wanashindwa kuwa na dedicated wail server ya kwao???? Je, hawana wataalamu wa ICT????......................very sad
unauliza swali au umesha conclude Kati ya vitu mficha siri anapenda nipale unaposhindwa kujua siri zake na kubakia kubashiri na diyo maana usalama na jeshi hawana time nakuwajibi kwa sababu hamjui kitu MNA hang hang tu kwa Ku assume lambda ni hvi labda ni hvi.hahahaha
 
Last edited by a moderator:
matungusha

matungusha

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
596
Likes
13
Points
35
matungusha

matungusha

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
596 13 35
1.Jeshi Letu limajaa vilaza
2.Wengi walijiunga na jeshi baada ya kukosa kazi
3.ni sehemu ambay ni kimbilio la waliofeli
kwa mujibu wa hayo hapo juu hawawezi kua na teknolojia ya kisasa hata siku moja.
 
bombom

bombom

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2013
Messages
614
Likes
5
Points
35
bombom

bombom

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2013
614 5 35
hiyoo mliyoitaka hamuwezi kuiona kwa manufaa ya jeshi na kuhakikisha ulinzi na usalama vinaendelea kuwepo,ukiitaka jiunge
. Hapana bwana huu si ukweli. kama taasisi nyeti kama CIA website yao imeanikwa wazi ikawe JWTZ? Web site ya CIA:
https://www.
cia
.
gov
 

Forum statistics

Threads 1,272,942
Members 490,211
Posts 30,465,304