mr vata
JF-Expert Member
- Jan 30, 2017
- 465
- 617
"Ewe mwanamke mtii mumeo"... "Nawe mwanaume mpende mkeo".
Wapi pameandikwa kuwa mwanamke apende?
Mwanaume anapenda na mwanamke anatiii.
Hii hulka ya wanaume kulilia kupendwa ni umama.
Yeye (mwanamke) anaangalia vitu... Hii hulka ya wanawake kupenda kuolewa au kuwa na mahusiano na watu wenye kipato kizuri ni la asili kabisa na wala tusiwalaumu maana wao wameagizwa kutii sio kupenda. Kwa hiyo atamtii yeyote anaempa mahitaji yake.
Mwanaume acha kulialia, tafuta pesa! Wanawake wanavutiwa zaidi na vitu vinavyokuzunguka, sio wewe! Una magari, majumba, balance ya kutosha hapo utaushinda moyo wa mwanamke.
Unaachwa na mwanamke kwa sababu huna pesa, badala ya kutafuta pesa unaamua kutafuta mwanamke mwingine wa kum replace yule wa mwanzo. Hapo umeongeza tatizo.
Sent using Jamii Forums mobile app
Wapi pameandikwa kuwa mwanamke apende?
Mwanaume anapenda na mwanamke anatiii.
Hii hulka ya wanaume kulilia kupendwa ni umama.
Yeye (mwanamke) anaangalia vitu... Hii hulka ya wanawake kupenda kuolewa au kuwa na mahusiano na watu wenye kipato kizuri ni la asili kabisa na wala tusiwalaumu maana wao wameagizwa kutii sio kupenda. Kwa hiyo atamtii yeyote anaempa mahitaji yake.
Mwanaume acha kulialia, tafuta pesa! Wanawake wanavutiwa zaidi na vitu vinavyokuzunguka, sio wewe! Una magari, majumba, balance ya kutosha hapo utaushinda moyo wa mwanamke.
Unaachwa na mwanamke kwa sababu huna pesa, badala ya kutafuta pesa unaamua kutafuta mwanamke mwingine wa kum replace yule wa mwanzo. Hapo umeongeza tatizo.
Sent using Jamii Forums mobile app