Inakuaje mtu unakosa nguvu za kiume

Inakuaje mtu unakosa nguvu za kiume

Pablo Blanco

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Posts
7,328
Reaction score
6,656
Inakuaje unakosa nguvu za kiume au umerogwa,Mimi hapa sijafanya mazoezi mwaka wa nne huu,navuta Sana sigara pakiti moja kila siku na ganja nyingi,pombe siku moja moja( mimi na pombe Ni vitu viwili tofauti)lakini kwenye game kama kawaida napiga bao nne au tano kwa wife,kwa mchepuko nakazia bao tatu na condom then narudi kwa shemeji/ wifi yenu napiga bao nne au tano nalala,sasa nashangaa watu wanafeli wapi,

Nimeandika Uzi huu baada ya kushuhudia jamaa mmoja ananunua dawa kwa mmsai ubungo hapa yeye anasema akipiga bao mbili tu hawezi kuendelea,ni kwamba watu wanarogwa au vipi???au ni kwamba sijui wanakutana na wanawake gani, unashind waje kumfikisha mwanamke kileleni,mimi sinaga mbwembwe sijui kupiga deki, mimi nikigusa tu kabla sijafika lazima demu akojoe tena na vilio kama mia nane, achaneni na maviagra sijui vumbi la congo,tumia vumbi la congo ukiwa una miaka 75 huko
 
Leo umevuta ndumu ngapi? Maana nahisi kama Betry low a.k.a kipa katoka
 
Mademu wa kibongo hawataki kupigwa bao nyingi sana we mpe kadi ya benki na pass word utamwona anatoa miguno miatisa hata kama ujamkojoza
 
Ukweli labda mimi sielewi..hivi mwanaume unajisifia kupinga bao tano,kwangu huo ni udhaifu na ninaona ni kama kunyimana usingizi bure na kukosa muda wa kuongea mambo na mkeo..
Mimi kwa udhoefu wangu ninachojua,kupiga bao nyingi sio sifa ya kuwa unafanya sana au wewe ni mtalaamu...
Mwanaume unaweza jitutumua bao mbili au tatu na mwanamke akakuelewa kushinda hata yule aliyempiga bao kumi...halafu huo mda wa mabao mengi mimi siuoni kabisa labda kama mnadadiana tu kama kuku na sio bata.
Maana maandalizi mazuri sio chini ya nusu saa na kuendelea... Yaani mwanaume unamuandaa mwanamke bila pupa wala haraka hadi mwanamke anatafuta ndizi kuila mwenyewe lakini bado haumpi,
Na bado ukiingiza ndio iliwe hauna haraka,chini kabisa ni nusu saa na unapampu kwa makini na kumsoma hadi mwanamke anamaliza hata mara nne wewe moja bado.
Na kama mwanamke anamaji ya kutosha unaweza hadi jaza ndoo kama wewe uko vizuri....
Naamini ukienda hivyo mara ya pili lazima masaa matatu yameisha..sasa kama mmeanza saa tano usiku ni hadi saa nane hiyo usiku bao mbili au tatu na mwanamke karidhika kabisa kumbuka kesho kazini....
Bao tano sio za kujisifia kwa mwanaume ila ni udhaifu wa kuwa kama kuku na sio bata
 
Ukweli labda mimi sielewi..hivi mwanaume unajisifia kupinga bao tano,kwangu huo ni udhaifu na ninaona ni kama kunyimana usingizi bure na kukosa muda wa kuongea mambo na mkeo..
Mimi kwa udhoefu wangu ninachojua,kupiga bao nyingi sio sifa ya kuwa unafanya sana au wewe ni mtalaamu...
Mwanaume unaweza jitutumua bao mbili au tatu na mwanamke akakuelewa kushinda hata yule aliyempiga bao kumi...halafu huo mda wa mabao mengi mimi siuoni kabisa labda kama mnadadiana tu kama kuku na sio bata.
Maana maandalizi mazuri sio chini ya nusu saa na kuendelea... Yaani mwanaume unamuandaa mwanamke bila pupa wala haraka hadi mwanamke anatafuta ndizi kuila mwenyewe lakini bado haumpi,
Na bado ukiingiza ndio iliwe hauna haraka,chini kabisa ni nusu saa na unapampu kwa makini na kumsoma hadi mwanamke anamaliza hata mara nne wewe moja bado.
Na kama mwanamke anamaji ya kutosha unaweza hadi jaza ndoo kama wewe uko vizuri....
Naamini ukienda hivyo mara ya pili lazima masaa matatu yameisha..sasa kama mmeanza saa tano usiku ni hadi saa nane hiyo usiku bao mbili au tatu na mwanamke karidhika kabisa kumbuka kesho kazini....
Bao tano sio za kujisifia kwa mwanaume ila ni udhaifu wa kuwa kama kuku na sio bata
Wewe huo muda huuoni ila Mimi ninao wa kutosha, wengine hizi ndo fani zetu hizi starehe number mojaa
 
Umri unavyozidi kusogea pamoja na mabadiliko ya mwili,nguvu ulizonazo leo kesho hautakuwa nazo...ndio maana upungufu unakuwepo
 
Ukweli labda mimi sielewi..hivi mwanaume unajisifia kupinga bao tano,kwangu huo ni udhaifu na ninaona ni kama kunyimana usingizi bure na kukosa muda wa kuongea mambo na mkeo..
Mimi kwa udhoefu wangu ninachojua,kupiga bao nyingi sio sifa ya kuwa unafanya sana au wewe ni mtalaamu...
Mwanaume unaweza jitutumua bao mbili au tatu na mwanamke akakuelewa kushinda hata yule aliyempiga bao kumi...halafu huo mda wa mabao mengi mimi siuoni kabisa labda kama mnadadiana tu kama kuku na sio bata.
Maana maandalizi mazuri sio chini ya nusu saa na kuendelea... Yaani mwanaume unamuandaa mwanamke bila pupa wala haraka hadi mwanamke anatafuta ndizi kuila mwenyewe lakini bado haumpi,
Na bado ukiingiza ndio iliwe hauna haraka,chini kabisa ni nusu saa na unapampu kwa makini na kumsoma hadi mwanamke anamaliza hata mara nne wewe moja bado.
Na kama mwanamke anamaji ya kutosha unaweza hadi jaza ndoo kama wewe uko vizuri....
Naamini ukienda hivyo mara ya pili lazima masaa matatu yameisha..sasa kama mmeanza saa tano usiku ni hadi saa nane hiyo usiku bao mbili au tatu na mwanamke karidhika kabisa kumbuka kesho kazini....
Bao tano sio za kujisifia kwa mwanaume ila ni udhaifu wa kuwa kama kuku na sio bata
labda hafanyi kazi
naje anapiga kila siku mana kama ni kila siou atakuja afiwe kufuan mwa bibie.
 
Back
Top Bottom