Inaisikitisha;wanajeshi walikimbia gongo la mboto siku 2 before mlipuko

Inaisikitisha;wanajeshi walikimbia gongo la mboto siku 2 before mlipuko

Pdidy

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2007
Posts
61,918
Reaction score
38,244
Hakika natamani kusikia hiyo tume ya gondo la mboto inasemaje
imenisikitisha sana kusikia wakazi wa gongo la mboto si wanalia ndugu kupoea tu bali ni kwa nini familia za wanajeshi zilikimbizwa mapema...means ni kitu kilichokuwa kimetarajiwa je jk uko tayari kubeba huu mzigo///nilikutana na ndugu mmoja wa jeshini sitak kuwa msemaji ukweli wataujua mbinguni siku ya mwisho najua malipo hapa hapa dunian....anachosema yeye jeshini walitaarifiwa wakubwa baada ya kuyafanyia inspection kwamba ayako safi yalipuliwe..mkuu wa majeshi akiongozwa na maswahiba wake wakaikataa hiyo hali...na mwisho ikaamriwa kama kulipuka yacha yalipuke

nasema kwa machungu wapendwa kama nchi inaenda hii basi sie wa lugalo atuna budi kujiandaa siku ukiona malori ya wanajeshi yikibeba mizigo ya wanajeshi yamkini hata siku 3 tu uangalie muelekeo
 
Mbona nasikia hata rais alikimbia?!
 
Yaani mkuu inasikitisha sana hiyo ndio sikilizo la wikihii inaumiza mno watu walijua mauwaji alafu wakakaa kimyaa wamechukua familia zao 3 days bfr na ndio maana niliuliza mbona wanajeshi awajaasirika sana wakati wako karibu na ule mji
 
niliwaambia jamaa walijua kuna dalili zote za milipuko kutokea before - wengi mkabisha. sasa niambieni askari wangapi wamekufa? kwa nini hawajafa?

na hiyo hoja ya kusema eti wanajua njisi ya kujisalimisha haina maana, tena wale wanaotunza hayo mabomu wangekuwa wa kwanza kuteketea.

Anyway yametokea na tuishi kwa matumaini kwamba hayatatokea tena - poleni sana wananchi wangu wa ngongolamboto hasa mliopoteza wenzi wenu, watoto wenu pia wazazi wenu - mungu awarehemu - hii ni Tanzania baada ya miaka 50 ya uhuru hata kutunza mabomu tu hatuwezi.
 
Yaani mkuu inasikitisha sana hiyo ndio sikilizo la wikihii inaumiza mno watu walijua mauwaji alafu wakakaa kimyaa wamechukua familia zao 3 days bfr na ndio maana niliuliza mbona wanajeshi awajaasirika sana wakati wako karibu na ule mji
Niliyasema haya kwenye thread moja ambayo niliuliza kama "Jeshi la wananchi kambi ya gongo la mboto limeasi?" Kwa kweli kwa sisi wakazi wa gongo la mboto hilo ndiyo limetuuma zaidi. Kujua kwamba jeshi lilikuwa linajua kitakachotokea lakini likaamua kuhamisha familia zao likituacha sisi tufe, imetuuma sana. Kwa tuliofiwa na ndugu zetu na hata baadhi ya rafiki zetu kupata vilema vya kudumu, tunalilaani jeshi na utawala wa JK kwa nguvu zote. Na iwapo litatolewa tamko la kuandamana kuipinga serikali ya Kikwete, watu wa gongo la mboto tutakuwa mstari wa mbele kuunga mkono maandamano hayo. Hivi sasa kila mkaazi wa gongo la mboto analaani kitendo hiki kilichotokea.
 
Nimesikia kwenye habari leo asubuhi kwamba wanajeshi wastaafu wamemuunga mkono jk kwa kuwakemea cdm kwa kuhamasisha maandamano, kwa madai kwamba ni kuhatarisha amani ya nchi
 
malipo ni hapa hapa Duniani mkuu,naamini Mungu yupo!:A S 112:
 
Hakika natamani kusikia hiyo tume ya gondo la mboto inasemaje
imenisikitisha sana kusikia wakazi wa gongo la mboto si wanalia ndugu kupoea tu bali ni kwa nini familia za wanajeshi zilikimbizwa mapema...means ni kitu kilichokuwa kimetarajiwa je jk uko tayari kubeba huu mzigo///nilikutana na ndugu mmoja wa jeshini sitak kuwa msemaji ukweli wataujua mbinguni siku ya mwisho najua malipo hapa hapa dunian....anachosema yeye jeshini walitaarifiwa wakubwa baada ya kuyafanyia inspection kwamba ayako safi yalipuliwe..mkuu wa majeshi akiongozwa na maswahiba wake wakaikataa hiyo hali...na mwisho ikaamriwa kama kulipuka yacha yalipuke

nasema kwa machungu wapendwa kama nchi inaenda hii basi sie wa lugalo atuna budi kujiandaa siku ukiona malori ya wanajeshi yikibeba mizigo ya wanajeshi yamkini hata siku 3 tu uangalie muelekeo

Watakuwa walifanya cost benefit analysis then wakajua kuyaacha yalipuke yenyewe ni cheaper kuliko kuyalipua. Kumbuka katika masuala ya hesabu kuna vitu vinachukuliwa kwamba ni immaterial kwa mfano kwa jeshi wanaweza wakawa uhai wa mtu waliuweka katika kundi hilo
 
mabomu ya G/mboto ni onyo la JK kwa wa TZ kuonyesha how far he can go. Ghadafi alitumia ndege kushambulia waandamanaji.
Kwa JK ni level nyingine kabisa kuliko hata Ghadafi. Kupiga mabomu wananchi waliolala kwenye nyumba zao, wengine hata dinner wamepiga pasi ngefu... It is unacceptable. JK Should step down.
 
Nimesikia kwenye habari leo asubuhi kwamba wanajeshi wastaafu wamemuunga mkono jk kwa kuwakemea cdm kwa kuhamasisha maandamano, kwa madai kwamba ni kuhatarisha amani ya nchi

huu ni uchuro
 
Back
Top Bottom