The Pen JF-Expert Member Joined Dec 31, 2010 Posts 755 Reaction score 261 Aug 9, 2012 #1 Unakumbukaje khs mpaka wetu na Malawi? Ina maana hatuna hata chembe ya ziwa Nyasa!
Edoedward1 JF-Expert Member Joined Apr 20, 2012 Posts 795 Reaction score 311 Aug 9, 2012 #2 wew nawe mchewe au?
Chimunguru JF-Expert Member Joined May 3, 2009 Posts 10,679 Reaction score 4,382 Aug 9, 2012 #3 Ramani hii nadhani ndo aliyonayo huyo Rais wa Malawi, kweli kachemka
Joeli JF-Expert Member Joined Apr 25, 2011 Posts 4,941 Reaction score 3,417 Aug 9, 2012 #4 kwa nini malawi tusiipige afu iwe mkoa wa tanzania?
M mamajack JF-Expert Member Joined May 21, 2012 Posts 1,156 Reaction score 296 Aug 9, 2012 #5 hii tu iliyopo hamuwezi kuihudumia sirikali haina pesa.