bampami
JF-Expert Member
- Nov 5, 2011
- 5,700
- 4,126
Kumekuwa na malalamiko sana kuhusu hizi message za haya matapeli, na hata hapa jamii forum kuna threads nyingi tu zimeanzishwa kulalamikia aina za message zinazokera kutoka kwa matapeli hawa ambao mpaka sasa haijulikani namba zetu wanazitoa wapi?
Pamoja na malalamiko mengi toka kwa wamiliki wa simu ambao ni watanzania wenzetu nikiwamo mimi hapa ninayepokea jumbe hizi karibu kil siku. Bado hatujaona wala kusikia serikali/jeshi la polisi ikilizungumzia swala hili au hata kulitatutua, swali langu ni
JE INA MAANA SERIKALI IMEWASHINDWA HAWA MATAPELI KWA NJIA YA MTANDAO??
Pamoja na malalamiko mengi toka kwa wamiliki wa simu ambao ni watanzania wenzetu nikiwamo mimi hapa ninayepokea jumbe hizi karibu kil siku. Bado hatujaona wala kusikia serikali/jeshi la polisi ikilizungumzia swala hili au hata kulitatutua, swali langu ni
JE INA MAANA SERIKALI IMEWASHINDWA HAWA MATAPELI KWA NJIA YA MTANDAO??