Duh sipati picha maisha yalikuaje baada ya hapo! Dah
You are strong than what you think...
Heri yenu wenye memories za kuogeshwa na mama zenu, mnaokumbuka mlivyotaniana na mama zenu wakati wa utoto wenu.
Binafsi nilitengwa na mama yangu nikiwa na miaka miwili. Sikumwona tena hadi nilipofika kidato cha tano na baadae kidato cha Sita. Nilijengewa mazingira ambayo kumuona ilikuwa ni kufanya wizi wa kiwango cha grade "A".
Baada ya hapo, sikumwona tena, mpaka nilipopata taarifa kwamba alifiriki miezi miwili iliyopita nikiwa najiandaa kwenda kwenye mahafali ya first degree.
Hongereni sana mliopata nafasi kuita mama,,,naye akaitika, mliokesea kisha mama akawafinya kidogo kuwakanya kwa upendo, mliosema mama njaa, akawaletea uji au mlio na kumbukumbu za matukio mbalimbali mkiwa na mama zenu. HERI YENU
Sent using Jamii Forums mobile app
Uzi wa majonzi huu poleni wapendwa[emoji25][emoji24]Heri yenu wenye memories za kuogeshwa na mama zenu, mnaokumbuka mlivyotaniana na mama zenu wakati wa utoto wenu.
Binafsi nilitengwa na mama yangu nikiwa na miaka miwili. Sikumwona tena hadi nilipofika kidato cha tano na baadae kidato cha Sita. Nilijengewa mazingira ambayo kumuona ilikuwa ni kufanya wizi wa kiwango cha grade "A".
Baada ya hapo, sikumwona tena, mpaka nilipopata taarifa kwamba alifiriki miezi miwili iliyopita nikiwa najiandaa kwenda kwenye mahafali ya first degree.
Hongereni sana mliopata nafasi kuita mama,,,naye akaitika, mliokesea kisha mama akawafinya kidogo kuwakanya kwa upendo, mliosema mama njaa, akawaletea uji au mlio na kumbukumbu za matukio mbalimbali mkiwa na mama zenu. HERI YENU
Sent using Jamii Forums mobile app
Nipo home peke yangu then nina magumu yananikabili naishia kusiliza gospel music huku chozi linanitoka coz sina mfariji(mpweke).I wish MAMA Angekuwepo lakini ndio she is no more with me.
Kama MOM Angekuwepo najua spirit yangu ingekua high kwa ushauri wake na tungeumia pamoja na tungelia pamoja lakini ndio hayupo hayupo hayupo tena.Namshukuru MUNGU Kunipa katoto kangu ka miaka mitatu nikimuangalia na nikifikiria future yake huwa napata nguvu.
REST IN PEACE MOM AND I'LL MOURN TILL I MEET U AGAIN.
Pole mkuu.. hayo majaribu yote yatafika mwisho. Baada ya kiza huja mwanga. Usikate tamaa.Nipo home peke yangu then nina magumu yananikabili naishia kusiliza gospel music huku chozi linanitoka coz sina mfariji(mpweke).I wish MAMA Angekuwepo lakini ndio she is no more with me.
Kama MOM Angekuwepo najua spirit yangu ingekua high kwa ushauri wake na tungeumia pamoja na tungelia pamoja lakini ndio hayupo hayupo hayupo tena.Namshukuru MUNGU Kunipa katoto kangu ka miaka mitatu nikimuangalia na nikifikiria future yake huwa napata nguvu.
REST IN PEACE MOM AND I'LL MOURN TILL I MEET U AGAIN.
[emoji26][emoji26][emoji26]. Pole sana na Mshukuru Mungu kwa kila jambo mkuuHeri yenu wenye memories za kuogeshwa na mama zenu, mnaokumbuka mlivyotaniana na mama zenu wakati wa utoto wenu.
Binafsi nilitengwa na mama yangu nikiwa na miaka miwili. Sikumwona tena hadi nilipofika kidato cha tano na baadae kidato cha Sita. Nilijengewa mazingira ambayo kumuona ilikuwa ni kufanya wizi wa kiwango cha grade "A".
Baada ya hapo, sikumwona tena, mpaka nilipopata taarifa kwamba alifiriki miezi miwili iliyopita nikiwa najiandaa kwenda kwenye mahafali ya first degree.
Hongereni sana mliopata nafasi kuita mama,,,naye akaitika, mliokesea kisha mama akawafinya kidogo kuwakanya kwa upendo, mliosema mama njaa, akawaletea uji au mlio na kumbukumbu za matukio mbalimbali mkiwa na mama zenu. HERI YENU
Sent using Jamii Forums mobile app
Pole sana bro..Iikuwa asubuhi ya Tarehe 13/04/2017. Nilikuwa kwenye meeting hivyo simu yangu ilikuwa off, saa nne asubuhi tukawa tumemaliza meeting nikawasha simu!
Simu ya kwanza kuipokea ilisema "Kama Umeshapata taarifa niambie wapi tunakutana kwa ajili ya kujiandaa kwa safari" nikauliza, "Unamaanisha Mama amekufa?" Nilishikwa ganzi ya mwili, kwa mara ya pili maishani mwangu nikiwa mtu Mzima, nililia Sana!
Sitakaa nisahau siku Ile! Ingawa alikuwa mgonjwa kwa two weeks Lakini haikuwa rahisi Sana kwangu kukubali!
Ndugu zangu, Leo hii Sina Baba wala Mama! Kama wewe unaesoma uzi huu unao Wazazi wako, basi Wapende Sana! Hakikisha tofauti Kati yenu haipunguzi Upendo!
Leo ni Tarehe ngumu saäana!
Goodbye's (The Saddest Word)
Celine Dion
Mamma
You gave life to me
Turned a baby into a lady
And mamma
All you had to offer
Was the promise of a lifetime of love
Now I know
There is no other
Love like a mother's love for her child
And I know
A love so complete
Someday must leave
Must say goodbye
Goodbye's the saddest word I'll ever hear
Goodbye's the last time I will hold you near
Someday you'll say that word and I will cry
It'll break my heart to hear you say goodbye
Mamma
You gave love to me
Turned a young one into a woman (Man)
And mamma
All I ever needed
Was a guarantee of you loving me
'Cause I know
There is no other
Love like a mother's love for her child
And it hurts so
That something so strong
Someday will be gone, must say goodbye
Goodbye's the saddest word I'll ever hear
Goodbye's the last time I will hold you near
Someday you'll say that word and I will cry
It'll break my heart to hear you say goodbye
But the love you give will always live
You'll always be there every time I fall
You are to me the greatest love of all
You take my weakness and you make me strong
And I will always love you 'till forever comes
And when you need me
I'll be there for you all the way
I'll be there your whole life through
I'll be there this I promise you, mamma
I'll your beacon through the darkest nights
I'll be the wings that guide your broken flight
I'll be your shelter through the raging storm
And I will love you 'till forever comes
Goodbye's the saddest word I'll ever hear
Goodbye's the last time I will hold you near
Someday you'll say that word and I will cry
It'll break my heart to hear you say goodbye
'Till we meet again
Until then
Goodbye
You are strong than what you think...
Ni kweli mkuu MUNGU ni mwema,maana nikimuona na kumkumbuka nakua na mawazo chanya.polee,watoto wamekuwa ni faraja sana kwa wazazi.
Pole sana MkuuWakati naandika uzi huu, nikajikuta napata picha tangu nikiwa mdogo, nikawa mkubwa Kidogo, nikamaliza masomo, nikapata kazi, nikaoa, nikapata Watoto (siku zote kulikua na mtu nyuma yangu aliyeitwa Mama). Haikua nguvu au akili zangu mwenyewe! View attachment 1070177
You are strong than what you think...