IMF na Benki ya Dunia ni mashetani, ni benki za ibilisi

IMF na Benki ya Dunia ni mashetani, ni benki za ibilisi

kimsboy

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2016
Posts
11,189
Reaction score
24,611
World bank ni bank ya ibilisi. IMF ni kikundi cha wahuni. Kama mnadhani kukopa IMF na WB ndo suluhisho basi mnajidanganya.

Hawa ni watu hatari sana hawapo kwa ajili ya kuwasaidia binadamu labda wazungu wenzao tu.

Haya ni mashetani ya kutupwa nashangaa tunaendelea kukimbilia mikopo yao huku tukiliangamiza taifa kwa ujinga.

Hakuna jambo hatari kama hili kukopa imf na WB kunusuru uchumi au miradi ni sawa na kutia petrol kwenye moto unaozidi kuwaka.

IMF na WB ni benki za ibilisi.

Najua kuna wajinga watakuja kunitukana hapa kuwa eti ninaandika conspiracy theory muda ni hakimu nzuri sana ngoja tuone huko mbeleni!!!
 
World bank ni bank ya ibilisi. IMF ni kikundi cha wahuni. Kama mnadhani kukopa IMF na WB ndo suluhisho basi mnajidanganya.

Hawa ni watu hatari sana hawapo kwa ajili ya kuwasaidia binadamu labda wazungu wenzao tu.

Haya ni mashetani ya kutupwa nashangaa tunaendelea kukimbilia mikopo yao huku tukiliangamiza taifa kwa ujinga.

Hakuna jambo hatari kama hili kukopa imf na WB kunusuru uchumi au miradi ni sawa na kutia petrol kwenye moto unaozidi kuwaka.

IMF na WB ni benki za ibilisi.

Najua kuna wajinga watakuja kunitukana hapa kuwa eti ninaandika conspiracy theory muda ni hakimu nzuri sana ngoja tuone huko mbeleni!!!
Mkuuu ndio umejua Leo?
 
ndio muache kwenda kukopa sasa, jamaa wa Singapore kila kukicha kiguu na njia, anafikiri wajomba zake wale.

Hawana urafiki na mtu wale usione Kamara Harris anachekacheka na wewe ukafikiri ni swaiba wako, she is there purposely, beberu mkuu hana masikhara na anamaanisha.

Taratibu tu wanakwenda kutuslave...
 
ndio muache kwenda kukopa sasa, jamaa wa Singapore kila kukicha kiguu na njia, anafikiri wajomba zake wale.

Hawana urafiki na mtu wale usione Kamara Harris anachekacheka na wewe ukafikiri ni swaiba wako, she is there purposely, beberu mkuu hana masikhara na anamaanisha.

Taratibu tu wanakwenda kutuslave...
Fact
 
Kwani benk tulizo naso zinaoparate vp Ni tofaut sana na hizo

Au akili zako hazina akili
 
Back
Top Bottom