Imekaeje hii Wanajamviii!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imekaeje hii Wanajamviii!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Majigo, Aug 8, 2012.

  1. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,424
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Yaan mwanenu Kwa Huyu Gf Wangu Dah! navumilia 2 Mikwaruzo Kwa Moyo Mpaka Basi!!!
    Samahan Wakuu polen Kwa Mishe Na Salam Kwenu Nyote.

    Hv Imekaeje Mpenz Wako Haspokudekea?
    Maana Huyu Gf Wangu Niwapo Nae Au 2kiwa 2natalk Kwa Phone Hanidekei,
    Tofaut Na My X ambae Alikuwa Ananidekea Mpaka Najiona uniq Kwenye Hl Gurudumu La Madavee
    Tym Nyng Nakwazka Pind Niwapo Na Huyu Wa Sasa.

    Imekaeje Hii Wakuu inawezekana Kuna Njemba Anamdekea Nini?
    Toen Tathmin Za Wenza Wenu Tafadhar!
    Natangulza Shukran!
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,898
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Duh!Ngoja waje wanaojua kudeka
     
  3. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,424
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    kwan Wewe Hujui?
     
  4. NyotaMalaika

    NyotaMalaika Senior Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Kudeka ni tabia na yeye hana eti...usimcompare na ex...
     
  5. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,424
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Bac Kwangu Inaniathr Sana Hii Tabia!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Ukitaka JF i-shine basi nyimamadogookumangaa eheee nyimamadogookumanga!
     
  7. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,030
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo ukidekewa wewe buruudaniiii..mwambie sasa!
     
  8. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,424
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Teh teh.. ndo Nin Sasa!
     
  9. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,424
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    ndio Burudan Sana 2 Aisee
    Kumwambia Nashndwa Nahc Labda Atajijua Udhaifu Wake!
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,215
    Likes Received: 1,624
    Trophy Points: 280
    Kweli maisha ni ubatili na kujilisha upepo!
    Wakati wengine wakidekewa wanakasirika kabisa na kuwa wakali kama pilipili, here is one ambae hadekewi na anakwazika kwa hilo!

    Pole mwaya. Deka wewe utapata kitu roho inataka!
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Mweleze kwani ktk mapenzi kuelezana ukweli ni moja ya nguzo nzuri ya kuimarisha penzi
     
  12. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,424
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ahsante Mwaya
    Nikdekewa Miye kwangu Mahaba Tosha!
     
  13. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,424
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ni Kwel SHINE Ila Namna Ya Kumuanza Aisee!
     
  14. Ndukidi

    Ndukidi JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 695
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 60
    Kweli siku hizi hii JF!!!!!!! Yaani mpaka hili nalo tuna anzisha thread? Nami naanzisha hivi kwanini GF wangu sijamsikia akijamba? Hebu jamani wazoefu nielezeeni!! nateseka mwenzenu sijamsikia....:yawn:
     
  15. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,554
    Likes Received: 500
    Trophy Points: 280
    Toto la mama utalijua tu.
     
  16. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,424
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Duh!bwahahahahahah...
     
  17. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,424
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    He!Lnakuwagaje hlo toto!
     
  18. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Umeniwahi kusema hili..
    Inabidi kama vp yeye ndo adeke..
    Utamu wa pip mate yako..
     
  19. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    sasa kwann ulimuacha aliyekua anakupa raha???,,vunja ukimya mwambie na akikudekea sana ucrudi kuomba ushauri
     
  20. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #20
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    hahaa, wewe unataka ma bebi bebi, mengi nn?
     
Loading...