Imegundulika!!! Kwanini wanawake wanatoka nje ya ndoa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Imegundulika!!! Kwanini wanawake wanatoka nje ya ndoa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Deejay nasmile, Mar 16, 2012.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,555
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    mmh, ngoja ninyate kimya kimya.
     
  3. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,555
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    teh teh sawa mr.
     
  4. salito

    salito JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,099
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sisi wanaume tuache kwenda nje..na wao wataacha..
     
  5. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,107
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa Habari ya uaminifu ktk ndoa nionavyo mimi ni kwamba watu HAWANA HOFU YA MUNGU ndani ya mioyo yao

    Tuna tafuta sababu mbalimbali za kuhalalisha , mara mume hanitunzi , mara mke hanijali , haniheshimu, Vyote ni visababu tu

    TUWE NA HOFU YA MUNGU NDANI MWETU Ndipo tutaona mabadiliko

    MUNGU ATUFUNULIE HAYA ili TUISHI KAMA INAVYOMPENDEZA YEYE
     
  6. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,710
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    1. kutotimiziwa mahitaji yao muhimu likiwemo la mapenzi
    2. wengine ni hulka na tamaa ya vitu au pesa
    3. pepo wa ngono
     
  7. Abbasy

    Abbasy Senior Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi cjaoa napita tu
     
  8. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kiu...
    Matunzo....
    Care....
    Tabia
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    tatizo ninasikia usingizi,ka vipi ningeelezea mengi hapa,g nite.
     
  10. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mke mwema kama haumfikishi atakaa na wewe mtazungumza na kupata jawabu

    Mke mwema hufahamu na ukubali kuishi kulingana na kipato cha familia

    Mke mwema hubadilika kama unamnyanyasa kupita kiasi, haumheshimu na humshirikishi kwenye maamuzi ya msingi

    Ukihisi mke wako anatoka nje ya ndoa na hakuna tatizo kati ya hayo juu, ujue ana tamaa na uzinzi ni jadi yake. Muombe Mungu.
     
Loading...