Imedhihirisha mgombea Urais CCM ni Prof . Mwandosya

Imedhihirisha mgombea Urais CCM ni Prof . Mwandosya

Bintiwangara

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2013
Posts
551
Reaction score
287
"Amini ,usiamini, Mgombea Urais CCM ni Prof. Mwandosya..."

Haya ni maneno ya Rafiki yangu ambaye Yupo karibu sana na waheshimiwa wakubwa CCM(CC).

Alichoniambia ni kwamba

Tano(5) Bora ni...

1. Magufuli
2. Agustino Ramadhani
3. Sitta
4. Mwandosya
5.Pinda

Baada ya mchakato wa kwanza watabakizwa

1. Agustino Ramadhani
2. Pinda
3. Mwandosya

Baada ya Mchakato huuu.

Mwandosya atashinda ndiye atakayeteuliwa kuwa Mgombea kupitia CCM
wakati huo huo Mgombea Mwenza atakuwa Agustino Ramadhani

Iwapo Prof. akishinda Urais kwenye uchaguzi mkuu

Mwandosya -Rais

Magufuli- Waziri mkuu
Agustino Ramadhani- Makamu wa Rais

Kwishaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.

ni ukweli usiyofichika Lowassa na Membe Hawatapitishwa Tano bora... Yangu macho
 
Mara Makongoro, wengine wanasema Judge Augustiono. kila mtu naona anatoa mawazo yake.

Tusubiri mpaka mwisho tujue ni nani. Hivi ni kwanini sisi watanzania tunaamini kuwa Rais lazima atoke CCM?
 
mara Makongoro, wengine wanasema Judge Augustiono. kila mtu naona ana toa mawazo yake. Tusubiri mpaka mwisho tujue ni nani. Hivi ni kwanini sisi watanzania tunaamini kuwa Rais lazima atoke CCM?


Hayo ni maelezo ya Wana CCM, Kila mtu kamba anavutia kwake- Tusubiri sisi watu wa ukawa Nani atakuwa Mgombea Wetu .atakayesimamisha Ukawa akishateuliwa ,tutaanza kumpambanisha na hawa wa CCM ana ACT
 
hapo mkuu ni mtazamo wako lkni kwa secretariati hii ili tano bora ikawe sawa ni lazima utaona wawakilishi kutoka makundi tofautofauti yaani lazima mwanamke awepo, kijana awepo na sura moja toka zenji. then wawili wengine ndo wale tuliowazoea kuwasemea kama akina mwandosya, magufuli nk.
 
Naiona nafasi ya Augustino Ramdhani katika angle mbali mbali....
 
Hamna kitu EDWARD LOWASA ATAPEPERUSHA FLAG
 
Mimi naona atakuwa yule babu waliye mpiga ngwara na form za urais zikasambaa.
 
mara Makongoro, wengine wanasema Judge Augustiono. kila mtu naona ana toa mawazo yake. Tusubiri mpaka mwisho tujue ni nani. Hivi ni kwanini sisi watanzania tunaamini kuwa Rais lazima atoke CCM?

Wanaamini Rais lazima atoke CCM kwa kuwa wa Tz wengi wana tabia za kiCCM ccm, Uongo, udokozi, kuomba Omba, usanii sanii, uchawi, roho mbaya n.k
 
Kwanini msisubiri mpaka siku ya mwisho au ni kupeana presha kwa makundi yenu mliyonayo.
 
mara Makongoro, wengine wanasema Judge Augustiono. kila mtu naona ana toa mawazo yake. Tusubiri mpaka mwisho tujue ni nani. Hivi ni kwanini sisi watanzania tunaamini kuwa Rais lazima atoke CCM?

Naunga mkono hoja yako. Hawa manabii wa uongo wanaotaka kutabiri ati nani atakuwa Rais wa Tanzania washindwe na walegee!! Wasijifanye ati nao ni kama Sheikh Yahaya (RIP). Tunawaambia jitambue, jiandikishe, piga kura tutajuana Octoba 2015.
 
mara Makongoro, wengine wanasema Judge Augustiono. kila mtu naona ana toa mawazo yake. Tusubiri mpaka mwisho tujue ni nani. Hivi ni kwanini sisi watanzania tunaamini kuwa Rais lazima atoke CCM?

Kwa sababu bado hakuna mbadala, CCM bado ni chama bora kuliko hivyo vingine vyama SACCOS
 
"Amini ,usiamini, Mgombea Uraisi CCM ni Prof. Mwandosya..."

Haya ni maneno ya Rafiki yangu ambaye Yupo karibu sana na waheshimiwa wakubwa ccm(CC).


alichoniambia ni kwamba

Tano(5) Bora ni...

1. Magufuli
2. Agustino Ramadhani
3. Sitta
4. Mwandosya
5.Pinda

Baada ya mchakato wa kwanza watabakizwa


1. Agustino Ramadhani
2. Pinda
3.Mwandosya

Baada ya Mchakato huuu.

Mwandosya atashinda ndiye atakayeteuliwa kuwa Mgombea kupitia CCM
wakati huohuo Mgombea Mwenza atakuwa Agustino Ramadhani

Iwapo Prof. akishinda Uraisi.kwenye uchaguzi mkuu


Mwandosya -Raisi

Magufuli- Waziri mkuu
Agustino Ramadhani- Makamu wa Raisi


Kwishaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.
Pinda
Amina Ally /Asharose Migiro
Judge Augustine Ramadhani
Mwandosya
X.........
 
wanaamini rais lazima atoke ccm kwa kuwa wa tz wengi wana tabia za kiccm ccm, uongo, udokozi, kuomba omba, usanii sanii, uchawi, roho mbaya n.k

mkuu mtu anaweza ona point yako ni ya joke tu lakini ina mantiki sana. Mimi sichangii kwa matusi, wala ushabiki bali kwa hoja tu. Na ccm siipendi kifo na ikishinda safari hii haki natamani nihame nchi ama nikane uraia. Ila ni kweli wanaweza shinda kabisa na sababu ni wazi kama ulivyo iweka ndivyo watanzania tulivyo. "...we are who we are"
 
Wote wachovu hakuna hapo atakae weza kufufua reli na air tanzania ili nasi tulinge kama kenya
 
Back
Top Bottom