Kama akirudi basi natabiri atakuwa na adabu kuliko zamaniMiaka miwili imebaki Tundu Lissu amtoe mtu kamasi saa nne asubuhi!
labda yakikubali kurekebisha katiba majinga yaleMiaka miwili imebaki Tundu Lissu amtoe mtu kamasi saa nne asubuhi!
Ha ha utamgombanisha Tundu Lissu na rais wa mioyo ya watuMiaka miwili imebaki Tundu Lissu amtoe mtu kamasi saa nne asubuhi!
Zero IQ.Niliamini unataka maoni kutoka pande zote.Ufipa,Lumbumba,Buguruni,Iringa,Dodoma,Diaspora. Kumbe hutaki maoni kutoka Lumumba? Utaupimaje ushindi na nguvu ya Lumumba?Lumumba
Vita haina macho. Ingia Amazon( ukimaanisha msituni kwa mtutu na risasi) hutofanya uchaguzi si chini ya miaka 10. Badala ya 2020 kufanya uchaguzi utafanya 2028/30. wakati huo makaburi yatakuwa yanachekelea.kuhusu suala LA watanzania kuchoka hilo liko wazi kama nyeti za mbuzi ...
sema kukaa nakuamini kuwa ccm wataanguka kupitia chaguzi kuu nikujiongopea njenje
katiba ya Taifa hili nikimeo ..nadhani tumeona TUME INAITWA TUME HURU lakini bado imekuwa na upendeleo kwa chama tawala..
kuitoa ccm madarakani yahitajika viongozi vichaa waliokosa mshipa wanoma na aibu ..kisha waingie AMAZON wakinukishe basi...lakini hvi hvi hawajaama hawawezi kukubali kunyanyuka walipokaa kwasababu wameshazoea utamu wanaoupata kwakutafuna malo za umma
Vita haina macho. Ingia Amazon( ukimaanisha msituni kwa mtutu na risasi) hutofanya uchaguzi si chini ya miaka 10. Badala ya 2020 kufanya uchaguzi utafanya 2028/30. wakati huo makaburi yatakuwa yanachekelea.
Inawezekana usiwe mmoja wa wapiga kura wakati huo.
Vita siyo lelemama. Hebu nenda depo ndio utajua.Happy New Year